Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Comparative advantage!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by safariwafungo, Oct 16, 2011.

  1. safariwafungo

    safariwafungo Senior Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni dhahiri mvua zina nyesha na kwakuwa mwenyezi mungu katujalia aridhi yenye rutuba ktk ukanda huu wa EAC bila shaka yatupasa kutumia fursa hii kwa umakini sana, Je ni kwa namna gani tunaitumia hii karama kutoka kwa mwenyezi mungu au tunasubiri wakulima wakilima kidogo then tunawakataza wasiuze bidhaa zao kwenye shirikisho la Afrika Mashariki, ni dhahiri yatupasa kutafuta majibu ya je tunaitumieaje fursa ya kuwekeza ktk kilimo ili tunufaike ktk umoja huu wa EAC?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sidhani kama utapata majibu kwa swali hili, badilisha namna ya kuuliza maybe. good luck lakini...
     
Loading...