Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Compaq hp inanisumbua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Oct 11, 2011.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau laptop yangu ilikuwa mpya ila baada ya kuitumia kwa mda nikaamua kuanza kutumia internet ila baada ya kuweka modem ikawa inagoma na kuandika kuwa window has stop working nikaipeleka kwa fundi akabadili window akaweka vista bussness(hiv ndivyo inavyoandika nikiiwasha) data zote zikapotea na baadhi ya section hazifanyi kazi kama mwanzo
    1. Nikiwasha inachelewa kuwaka inachukua mda zaid ya dakika
    2.bluetooth yake inatoa data tu na haipokei
    3.camera yake inaonesha ndogo sana na haitaki kuwa maxmazed na haina mambo mengine kama visign vyakuongezea kwa photo
    4.sehemu ya cd inasumbua mara nyingine inasoma mara nyingine inagoma
    hayo ni baadhi ya matatizo niliyoyagundua!
    Naomba msaada nifanyaje kuirudisha kama mwanzo?
     
  2. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jaribu kuweka window 7.
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    compaq mchina hiyo umepigwa mkuu,nna compaq hapa hivyo vitu vyote vinapiga mzigo km kumsukuma mlevi
    otherwise fanya back up recovery au tumia recovery cd itarudi km mwanzo,km huna hivi vitu pia katupe hicho kimeo
     
  4. Shark's Style

    Shark's Style Senior Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kuhusu hardware fundi amekufanyia makaratee tayari ushaibiwa ie cd rom, Pia kuhusu windows ilikuja na windows gani?
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mkuu tup feedback basi kama umefanikiwa au lah tukupe njia nyingine..!
     
  6. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa wadau mmenishauri kubadili window je window gan iko fresh? au ni ipi huwa mara nyingi inatoka na hp compaq? nifanye hivyo kwasabu kabla ckujua kuhs window ilikuwa ipi na pia je kuna cd za hp compaq na zinaweza nisaidia kwa lipi?
     
  7. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    mkuu hiyo lap yake kama unaipenda inaweza ikarudi nomo tu kama upo dar naweza kukusaidia with zero cost
     
  8. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nipo mbeya mkuu sasa tunafanyaje?
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    swali rahisi: wakati unainunua ilikuwa na windows gani? ukijua hili itafute hiyo windows rudishia iliyokuwepo! na kama ulinunua mpya si inakuja na recovery cd zake ...tumia hizo kama hamna angalia vizuri lazima itakuwa na recovery partition ndani yake, kama ipo search google on how to use it for your machine/pc!
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nitatatua tatizo lako nicheki kwa number hii 0714853959
     
  11. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Geuza nyuma ya mashine utaona lisence key na aina ya windows iliyokuja na mashine
     
Loading...