Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Compamiso el Commandante JK-mmeishiwa huko?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 21, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa najiuliza tu kama huko kwenye kisima chenu cha wateuliwa mmeishiwa wateule? Au ndiyo kujipanga vya eneo la 12 ili goli la mkono wa Mungu mtufunge?

    Kama mmeishiwa na sasa mmebakia kuzungushana kama wachezao karata tatu basi muite wawekezaji. Si ulisema bila ya wawekezaji taifa haliwezi kuendelea? Sasa kwa kuteuana kwenu kutoka kwenye kisima kilichoishiwa unafikiri tutaendelea. Au ndio tumeishiwa uongozi?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    it is obvious kuwa choice za JK ziko narrow sana ,is as good as kuishiwa watu wa kuteuwa na kuongoza nchi...
     
  3. H

    Hauxtable JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mwkjj. The Man is dissatisfied with himself,what can he do?????
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Sijakupata vizuri I guess, ingawa baadhi ya wateule wa mkuu majina yao ni mapya mapya kwetu sisi nje ya ulingo.
     
Loading...