Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Community Awards - Advice to CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chapakazi, May 6, 2011.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu kizuri na kinachotoa moyo kwa jamii kama kupewa pongezi. Mara nyingi zawadi zinatumika katika kupongeza juhudi za mtu binafsi au hata vikundi vinavyoleta mabadiliko katika jamii. Marekani wana desturi nzuri ya kutoa zawadi mbalimbali na leo Obama ametoa '2011 National Teacher of the Year Award.'

    Video hii hapa: YouTube - 2011 National Teacher of the Year Award

    Sina uhakika kama Tanzania tuna hizi zawadi za jamii, maana mimi binafsi sijawahi sikia wala kuona mtu akishinda. Nina shauri kuwa tuchukue hatua ya kuanza kutoa hizi zawadi na hata kufanya publication ya hizi zawadi.
    Itakuwa even more interesting kama Chadema watafanya juhudi za kutoa zawadi kadhaa kwa jamii kwa ajili ya kuonyesha kujali maendeleo katika jamii. Huo ndio ushauri wangu.
     
  2. h

    hoyce JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini chadema?
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    mkuu sijaona point ya kunishawishi hapa...utoaji zawadi una uhusiano gani na CDM ama ulitaka wampe Jk ya utawala bora?
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu hizi zinajenga a relationship na community! Zinatoa encouragement na zinaonyesha mnajali. Unataka nani atoe? wezi wa ccm? si watachakachua tu kama kawaida yao. hawana credibility yeyote tena!!
     
Loading...