Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Community Airline Yasimamisha Safari Zake....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TAIKUBWA, Feb 15, 2008.

  1. T

    TAIKUBWA Senior Member

    #1
    Feb 15, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini DIALOOO;;;;;;;;;;;KAKA YETU.......
    Kwenu wanandugu,,habari za kusitisha na kuuzunisha kwa wale ambao
    walikuwa wasafari wa ndege ya COMMUNITY AIRLINE...Waheshimiwa wameamua kusimamisha safari baada ya kushindwa kulipa ndege waliokodi mwanzoni na hivyo kuamua kufuta kabisa mpaka hapo watakapotangaza tena.,,habari hii unaweza kuisoma kwenye website yao ASAP...kwa kweli nilikuwa mpenzi sana wa ndege hii na kama mnakumbuka kuna siku walitunynyasa hapa uwanjani tukiwa tunaelekea msibani...awakutokea uku tukiahwa kama paka wasiojua nini cha kufanya......mpaaka tuliporushwa usiku wa manane na ndege ya ATCL.......mwanzoni nilifurahi maana nilichokuwa nafanya ni kujitahiidi kila ndugu awe amepanda ndege kabla ya kfa kwao hata hivyo alibaki bibi ambae alikataa kuja toka mwanza...swali langu najiuliza ndugu yangu dialo kabla ya kuingi kwenye hii shuguli uliomba busara za wana...ANGA..????habari zilizotufikia ni kwamba wafanyakazi wote waliochukuliwa toka
    mikoani wamerejeshwa makwao mpaka watakapoitwa tena.....na hakuna taarifa kuhusu mshahara watalipwa au lah..
    karibu mkuu DIALO hii ndio bishara ya ndege waulize ""AIREXPRESS"

    KAZI KWAKO MKUU
     
  2. T

    TAIKUBWA Senior Member

    #2
    Feb 15, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maskini DIALOOO;;;;;;;;;;;KAKA YETU.......
    Kwenu wanandugu,,habari za kusitisha na kuuzunisha kwa wale ambao
    walikuwa wasafari wa ndege ya COMMUNITY AIRLINE...Waheshimiwa wameamua kusimamisha safari baada ya kushindwa kulipa ndege waliokodi mwanzoni na hivyo kuamua kufuta kabisa mpaka hapo watakapotangaza tena.,,habari hii unaweza kuisoma kwenye website yao ASAP...kwa kweli nilikuwa mpenzi sana wa ndege hii na kama mnakumbuka kuna siku walitunynyasa hapa uwanjani tukiwa tunaelekea msibani...awakutokea uku tukiahwa kama paka wasiojua nini cha kufanya......mpaaka tuliporushwa usiku wa manane na ndege ya ATCL.......mwanzoni nilifurahi maana nilichokuwa nafanya ni kujitahiidi kila ndugu awe amepanda ndege kabla ya kfa kwao hata hivyo alibaki bibi ambae alikataa kuja toka mwanza...swali langu najiuliza ndugu yangu dialo kabla ya kuingi kwenye hii shuguli uliomba busara za wana...ANGA..????habari zilizotufikia ni kwamba wafanyakazi wote waliochukuliwa toka
    mikoani wamerejeshwa makwao mpaka watakapoitwa tena.....na hakuna taarifa kuhusu mshahara watalipwa au lah..
    karibu mkuu DIALO hii ndio bishara ya ndege waulize ""AIREXPRESS"kwa habari zaidi soma web communityairline.co.tz

    KAZI KWAKO MKUU
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Biashara ya ndege bila mipango mathubuti ni usaniii!!!!!!


    Sasa kwa nini esiige Precision Air amboo wanapenta Tz, Kenya na SA.

    Taabu pia ni kuajiriri wajomba ktk biashara ndo hii huua kampuni na ndo maana Precision Air bado wanapeta!
     
  4. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni kweli nimesoma hivyo, na Sitashangaa sana kama hawatarudi. Kuna tetesi kuwa Ted yumo mle, sina ushahidi (maana ni tetesi.) Kwa namna walivyokuwa wanafanya biashara, sidhani kama vitabu vyao vya fedha viko safi.
     
  5. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2008
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uwaziri ndo ulikuwa unaweka ndege hewani nini? kama nilivyosema mwanzo..biashara nyingi zitakufa watu watakapo vuliwa uongozi serikalini..coz sasa hawana njia ya kutishia na kukwepa sheria uongozi,kukwepa kodi na kutumia power to keep their busineses running smoohtly..kazi kweli kweli..
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwenye ile thread ya "Community Airline ya Nani?" iliyowekwa hapa wakati huu mradi ulipoanzishwa niliyatabiri haya japokuwa kuna mliokuwa mkimfagilia Diallo. Hii imekuwa sasa common treand kwake, biashara zake nyingi zinaanza kwa mbwembwe then baada ya muda mfupi zinakufa kifo cha mende na sababu kuu ni yeye mwenyewe kutotaka kuajiri watu wenye utaalamu na kuendelea kung'ang'ania ndugu zake, katika ulimwengu wa biashara wa sasa- he has no chance kama hataacha huu ujinga.
     
  7. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu Kana, au Richmond ilikuwa inai finance ile airline....? Ninawaza kwa maandishi tu jamani, msinirukie machoni mwenzenu..
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acheni uchuro, tovuti yao imesema wanafanya matengenezo watakuja hewani muda si mrefu...
     
  9. N

    Ngao Member

    #9
    Feb 17, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani na lile jarida lake la Weekly Mail na viwanda vya Sahara viko matengenezo! Naelekea kuamini zaidi maoni ya Kana!
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo ndio lishatota? basi wagawane mbao...
     
  11. M

    MAFISH Member

    #11
    Feb 18, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just for info,,MASATU,KASHESHE NA WALE WAPENDA AMANI,,
    TATIZO SO TECH RAFIKIZANGU,,UNAKUMBUKA WALICHUKUA NDEGE YA B737-800,,TUKATOA MAONI YETU HUYU HANA MUDA AWEZI KURUN MWANZA,MOSHI NA 800,....BADAE BDEGE HII WAKADAI INA TECH PROBLEM,,KWA TAARIFA WALIKUJA KUSHTUKA WANATUMIA MORE FUEL DIFF NA HELA WANAYOPATA WAKA DECLARE LOSS,,KUTAKA MBADALA WAKAOMBA NDEGE NNYINGINE.....
    WAKALETA 500...HII KWA BAHATI MBAYA ILIKUWA IMESHALIPIWA INASUBIRI MTU KUCHUKUA,,,MWEZI WA 4,,HIVYO NEEMA IKAMDONDOKEA
    AKALETEWA HII ILIONDOKA JANA,,,SASA BASI KWA TAARIFA TU,,USIMWAMBIE MTU LABDA BUSH,,,WALIKUWA WKAIJUA WANAMALIZA LINI WAKAJULISHWA NDEGE TUWARUDISHIE???WAKASEMA KWA ILE HAPNA TUNAOMBA NYINGINE,,.....WAKAAMBIWA WASUBIRI MPAKA ZITAKAPOPATIKANA,,,,NA NDIPO WAKAONA KUNA UMUHIMU WAKAUOMBA WAENDELEE NA HII WAKAMBIWA TOO LATE..,...,HIVYO BWANA KASHESHE SWALA LA TECH HALIPO,,,HAPA MAMBOMGUMU RUNINGCOST SHEHE,,KAMA LOWASA ALIVYOAMBIWA,....KUTOKANA NA HOJA HIII UCHAMBUE MWENYEWE
    KILA LA KHERI
    AMEN
     
Loading...