Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Community Airline Kuanza kazi tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Buswelu, Oct 26, 2008.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna tetesi na vyombo ya habari kuwa hii ndege ya wenye kima cha chini inaanza kazi siku za karibuni..mwenye uhakika?
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwahiyo community airline wameshalipa madeni yote wanayodaiwa kule comoro ? , na madeni mengine ambayo imeacha ATCL walipe nayo wameshalipa ? wataanzaje tena kazi wakati wanadaiwa sana , wamechangia kuuwa shirika la ATCL au kwa sababu wachina wamelichukuwa kwahiyo madeni yote yatalipiwa na wachina ???


    hawa vipi
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Watakuwa wamesha jipanga si bure....tuache kusafiri na pikipiki arusha mpaka dar..
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi sina imani na huku 'kujipanga kwao'..Wamejipanga kwa ufadhili wa nani?

    Halafu haya mambo ya kuwa na marubani wanarusha ndege wakiwa 'chicha baya' (Tena waturuki = waislamu) nayo yataendelea kuwepo?
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mhh Jamani saa wewe na hiyo waturuki = waislamu inaingilianaje na huduma yao...ina maana hutaki watoe huduma ya ndege?Uislam unaingilianaje na professional yake....
    Uku ni kufilisika kimawazo jamani...sasa huwezi sema kuwa wanarusha ndege wakiwa wamelewa mpaka uweke uslam..nenda kwenye dini kama vipi.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uwe unajaribu kuona hoja kuliko kukosoa mkuu. Hebu jaribu kurudia kusoma hiyo posting maana ujumbe uko wazi. Kufilisika kimawazo ni pamoja na kukosa uelewa hata ktk mambo marahisi kama haya..

    Ciao
     
  7. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,628
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hapa iko kazi macho kumchuzi au makengeza?
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Baaab kubwa.....
     
  9. M

    Mama JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kumbe waturuki = waislamu. Much know.

    Kila la kheri CA
     
  10. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wameshatoa matangazo kuwa wataanza siku za karibuni
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu Buswelu unaugomvi na Paschal Mayalla, maana huyu alisafiri toka Arusha - Dar na kwenda Dodoma kwa pikipiki!!
     
  12. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du! hata kusafiri tu kwa pikipiki kutoka Iringa-Dodoma, au Arusha-Moshi au Dar-Moro ni kibarua kikubwa sembuse Dar-Dodoma?
    Mungu atusaidie WaTanzania.
     
Loading...