Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

communication ya luku na server za tanesco!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Aristolicius, Sep 4, 2012.

  1. A

    Aristolicius Senior Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    niliporudi nyumbani kwa likizo nilikuta kuna mita za luku nilishindwa kuelewa ni jinsi gani zinavyo communicate na server za tanesco
     
  2. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wat i think,ni kwamba,zinatumia a certain network,satelite,gps au gprs.na its built in.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mita za luku hazi communicate kabisa na server za Tanesco kwa sasa.
     
  4. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu funguka; binafsi sijaelewa unamaanisha nini?
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unaweza kutumia maginetic configaration vofx kuunganisha na luku na server
     
  6. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani zamani zilikuwa zina communicate?
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    In future zitakuwa zina communicate.
     
  8. A

    Aristolicius Senior Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    system inayotumika kuingiza umeme ni similar na ile ya kuingiza vocha,so nili expect kutakuwa na communication na server zake ili kujua jinsi umeme unavyotumika, kuangalia wezi,kuvalidate token inayotumika, sasa ndo swali linakuja how do they communicate to their server
     
  9. A

    Aristolicius Senior Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo unamaanisha ni nyaya zilezile za umeme zinazotumika kuconekti luku na server au kuna addition cabling labda kama opt. Fiber
     
  10. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,920
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Swali lako la kidadisi nimelipenda. unapoingiza namba za vocha kwenye simu ni kwamba unacommunicate na compyuta za shirika husika via setelaiti/internet. sasa mfumo wa mita kuzitambua zile tarakimu unakuwaje. nafikiri wataalamu wa tanesco wanaweza kutupa maelezo mazuri au mtu mwingine mwene ujuzi wa mambo haya.
     
  11. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna vitu kama vitatu hivi muhimu:
    Vending Unit - Hii ni sehemu yoyote ile ambayo mtu ana access ya kununua token za umeme.
    Vending Server - Hii ni sehemu muhimu sana ya IT; ina communicate na Vending Unit kwa ajili ya ku - generate tokens za umeme kwa kiwango kinachohitajika kwa mnunuaji. Hapa kuna information za mteja pamoja na taarifa za mita. Hivyo ni rahisi tokens zilizotolewa na V/Sever kutambuliwa na mita husika.
    Management Server - This is the heart of revenue. Data zooote ziko kwa M/Sever ...[/b]
     
  12. hodogo

    hodogo JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila zipo zinazofanya hivyo na zinatumia laini za sim
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kabisa na in future zitakuwa hazina haja ya sim card.

    Si umeona hata TV za kisasa hazina remote, unaziashiria au unazisemesha tu.
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mita za tanasco hazina Mawasiliano na server. Natumia mobile but kesho nitaweka Darsa hapa
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama una mpango wa kuiba umeme wewe endelea tu hawana uwezo wa kugundua.
     
  16. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tukimaliza hili nitauliza nawezaje pata internet kwa mashine ya luku?

    lakini ninashawishika kuwa kuna mawasiliano ya kimtandao yanayofanyika.
    jana nikiwa tanesco watu waliokuwa wakilalamika kuwa namba zanagoma, walikuwa wanachukua namba na kuzisearcha katika mtandao wao. Niliona list ya namba zile zile za tokens. Na baadae wakaziactivate wateja wakiwa wameshaondoka
     
  17. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kama unaongelea meter zinazofungwa kwako hazina communication yoyote, ziko self contained na zinavalidate namba zenyewe bila kuongea na server. Ila vituo vya mauzo ndo vinaweza vikawa vinaongea na server maana kuna wakati vinagoma vyote kwa wakati mmoja i.e server zikiwa down.
     
  18. A

    Aristolicius Senior Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tunalisubiri darasa lako kwa hamu
     
  19. A

    Aristolicius Senior Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sitaki yanitokee yaliyo watokea watumishi wa bwana!
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    best answer.
     
Loading...