Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Commissioner CHAGONJA: AN OBLIQUE STATEMENT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnwele, Jun 7, 2011.

  1. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Umenena tumekusikia:
    Baadhi ya sehemu na nukuu ulizokazia ni pale unaposema ANAYETAKA UONGOZI WA NCHI HII ASUBIRI HADI 2015....childish statement.
    Entirely this is an oblique statement and it clearly shows the political inclination that you big gugs have.
    Umejaribu kueleza namba ambavyo ungetegemea good conduct kutoka kwa mtu aliyesoma na Kiongozi mkuu...ulikuwa unamrefer Mbowe possibly... na ukaendelea kwamba you would expect such statement to have come/committed from a mere..normal and hopeless guy comingling within Kariakoo... thats your freedom of expression but coming to your own statement....ni kama vile ulikuwa unaruka kinyesi cha mtu na kukanyaga mkojo...the vice versa is true..
    Unaposema watu wasubiri 2015 inaashiria namna unavyolink movement ya some political dons kama CHADEMA towards the dialy conducts ya serikali ambayo wewe unaitetea.
    SIna hakika na level yako ya political science...najua umebobea sana katika public admistration and possibly some rhetoric theories of the rule of law, but kila mara ukiongea in public, you tends to let yourself in the lips of critic...basicaly uncounted critic ful of shame.
    Unajua nini! just to give you some tips..nafahamu you are full aware of the functions of oppositional parties in any country run by rule of law. It is to paralyse the incumbent party for them to capitalise on their weaknesses and win the mass popularity ili come next round, the public turns on to them and grant the power to lead. Hiyo unaijua kabisa but to help you to live with example ni kwamba: In a similar stance, ni kama vile game ya Boxing, yes boxing. You may even ask Mr. Kova ambaye nasikia yeye ni Mlezi wa mchezo huu hapa Bongo. Kova anajua kanuni, mbinu, miiko na mambo mengine yanayofanyika ulingoni. Anyway one single tip inayotumiwa na mabondia wooote unaowajua ni kubackbite in unspotted points. Yaani Bondia anakuwa busy anapiga tumboni, mgongoni, mikononi na sehemu nyingine ambazo HAZINA POINT..they are not accountes either...Lengo ni Kudhoofisha mpinzani then akilegea ana-hit na kurecord point..thats it.
    Mazungumzo yako ya Jazba mbele ya kadamnasi yana-akisi uficho wa tasirwa iliyoko nyuma ya Pazia, and always try to think big and big kwamba overtime--watz wanaanza kubadilika na wanaaccess independent sources of information than even wakati wewe unaanza kulitumikia Jeshi. Miaka imepita na Mambo yanabadilika .
    Learn how to express, and make a brilliant rehearsal before you dare to come out!
    people are watching...Tanzania is watching and "we" are watching.
    Aluta Continua.
    Kazi Njema
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo Afande nimeanza kumuona kwenye media wakati wa uchaguzi mwaka jana. amekuwa kila mara msemaji wa CCm hana balancing
    speech anatoa kwa jazba hata alipokuwa Tarime issue polisi wameuwa raia akaanza kusema chanzo ni Chadema, kwani chadema wa asikari polisi? amekuwa msema ovyo.
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Kilaza sana huyu jamaa kanenepeana kama kitimoto ila ndio wengi wa police wetu walivyo..kichwani weupe peh!
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hivi ni watanzania wangapi wanajump bail? JE NA WAO HUPELEKWA MAHAKAMANI NA MIDEGE YA KIJESHI? na je wao nao hutolewa kauli na jeshi la Polisi kwa kufanya hivyo au ni special case kwa Mbowe?
     
  5. kyemo

    kyemo Senior Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani huyu mzee ni hovyoooo,kashindwa kuficha hisia zake kabisa
    oohh!its a shame kuwa na makamanda kama hawa
     
  6. M

    MFILIPINO Senior Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yawezekana mbowe ni komandoo wanaogopa asitoroke!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wanatishika na Kombati , wanahisi wanaonana Field Marshal Fidel Castro . . .
    Kifupi ccm hutetewa na wapuuzi sana ! Watetezi wao ni watu ambao IQ zao ni pungufu ya IQ ya mtoto wa 10years.
    Yupo kagonja, Atakuja mzee mmoja wa jumuia fulani ya Kiislamu , atakuja Davutwa na zamani kidogo alikuwapo Mrema A. L.
    Kwakua chama chao hutetewa na wajinga ! Hatii shaka kuwa Ccm na serikali yake ni kusanyiko la vilaza, wajinga na karunguyeye. . . Viva CHADEMA.
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hivi ni mpaka vijijini watu wana ari hii au ni huku tu kwenye mtandao?
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hivi huyu mzee ana level gani ya elimu? Coz anaongea kwa mafumbo ya kizamani huku akiwasaidia magamba si akubali tu polisi wametumika, yani anaficha na kupindisha ukweli tunaouona kweli huyu mzee hamnazo
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Anawaza kizamani sana ! Anawaza kipuuzi sana
     
  11. n

    ngwini JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana bachelor ya arts in political science ya udsm..aliingia jeshi baada ya kumaliza chuo enzi hzo
     
  12. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi alivyokuwa akizungumza kwa hasiara tena katika mkutano unaohusu madawa ya kulevya inashiria kuwa Jeshi la Polisi likkuw ana njama ya kuithibiti CDM lakini wakazidiwa nguvu na dalili na kuvunjika kwa amani kulikoanza kujitokeza. Kwani Mahakama ya Hakimu Mkazi Kinondoni ilipotoa amri ya kumkamata Fisadi Chenge mbona hatukusikia akisema lolote na wala Jeshi hilo halikustekeleza chochote?
     
  13. f

    fame Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu kada bado anakumbuka enzi ya jeshi kuwa sehemu ya chama na si chombo cha uma. Most of them were supposed to be part of political system b4 being commissioned ndio 7bu ya kuogopa kuwapa wasomi dot com vyeo
     
  14. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Chagonja anajikomba ili akombolewe, huenda ana ndoto ya uIGP. Tatizo mapolisi wengi ni vilaza.... Nilikuwa darasa moja undergraduate na baadhi ya mapolisi miaka ile kazi yao ilikuwa ni kuangalizia tu kwa style ya MIG na hao ndo wanapanda vyeo siku hizi jeshini na uozo wao kichwani.
     
  15. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekupata hongera kutuvisha kofia ya uelewa PiiiiiiiiiiiiiiiiPooooooooooZi
     
  16. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,861
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    yani inabidi aende shule ajifunze skills za public speaking
     
  17. A

    ADAMSON Senior Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf mbona mmesahau kwamba cp chagonja ni kada wa ccm toka zamani na ana kadi yake ya ccm vuta subira uone 2015 baada ya kustaaf tu atagombea ubunge kwa tiket ya gamba part,ivo hawez kuongea lolote lenye maana kuhusu chadema.
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CHAGONJA, hana tofauti na polisi wengine, kwao akili ipo mikononi na kwenye ulimi kwaajili ya kutoa vitisho na mambo mengine ya hovyo hovyo
     
  19. D

    DENYO JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni aibu kubwa tena aibuuuu ya mwaka chagonja anahofu jinsi ya kulitunza tumbo lake kwahiyo lazima ajikombe kwa chama cha magamba, mnafiki mkubwa na katili wa kupindukia hajutii raia wanapokufa ilimradi mipango ya ccm iende sawa na yupo teyari kuua bila kuchoka ila angalizo kwake nguvu ya umma ni tishio kwa wanafiki kama yeye.
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,156
    Trophy Points: 280
    Jibu ni ndiyo. Uliona kule Njombe kwa Makinda? kisia watumiaji wa mtandao pale watakuwa wangapi.
     
Loading...