Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Commission Agent (ARUSHA, MWANZA, MBEYA, DODOMA, MOSHI)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by JAY2da4, Apr 29, 2011.

  1. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Commission Agent Wanahitajika (ARUSHA,MWANZA,MBEYA,DODOMA,MOSHI) .

    Sifa ;

    -Awe na kampuni iliyosajiliwa .
    -Awe na ofisi karibu na barabara .
    -Ofisi iwe na internet .
    -Kwa mwenye huduma za internet cafe itakua ni vizuri zaidi.


    Kwa maelezo zaidi,ni pm au piga simu namba : 022 277 1316
     
  2. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    MKUU. Commission Agent WA BIASHARA GANI?. WEKA MAELEZO YA KUTOSHA LABDA UNAWEZA KUTUSHAWISHI.
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mdau weka taarifa lukuki, je ni maeneo ya mijini tu ya hiyo mikoa?, biashara gani na vitu vingine muhimu
     
Loading...