Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Comments za kibonde kuhusu kifo cha Mwangosi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kivyako, Sep 10, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Habari za leo wapendwa, naomba kama kuna yeyote amesikia kauli ya ephraim kibonde ktk kipindi chake cha jahazi kuhusu kifo cha mwandishi Daud Mwangosi anijuze tafadhali maana naona habari hii ni mtego kwake, je ameegemea upande wa serikali ya ccm na jeshi lake la polisi au upande wa mwandishi mwenzie japo alikuwa anaripoti habari za chadema? ni hayo wakuu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Siku hizi kuna Gadner G Habash....Washaachana na Kibonde.
     
  3. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Tumehamia Times Fm kwenye kipindi cha Maskani na Gadna G Habash
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kibonde alijifanya yuko Neutral kwenye issue ya Mwangosi.

    Kifupi Jahazi limeshazama zamani, siku hizi watu wanasikiliza Times Fm kipindi cha maskani kinachoongozwa na Gadna Habash, muda ule ule jahazi likiwa hewani. Bahati mbaya Times Fm haisikiki mikoani zaidi ya Dar, Arusha na Mwanza.
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Gadna G.
     
  6. n

    ngonani JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi Kibonde ni yule wa maisha ni house?mbona yule kama ana busara kidogo
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    times Fm iko hewani just google mtaiona,
    Kibonde alishabondeka na kuzama siku nyingi
    captain ana jahazi jipya times fm na anongea ya busara na hekima
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Kibonde kalizamisha jahazi.. wamtimue tu kuna dogo Anold kayanda naona anajitahidi sana
     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi ipo
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Why you accolade this mummpy beats me
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    nawezaje kuipata Arusha?
     
  12. R

    Rahim usanga Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibonde kafulia anaendekeza chama,now days hata serikali inapokosea wanakosolewa ila kibonde nadhan anataka ubunge kupitia ccm.tune times umckie GADNER G HABASH,mida ileile ya jahaz
     
  13. R

    Rahim usanga Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kibonde kafulia anaendekeza chama,now days hata serikali inapokosea wanakosolewa ila kibonde nadhan anataka ubunge kupitia ccm.tune times umckie GADNER G HABASH,mida ileile ya jahaz
     
  14. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    uciumize kichwa kwa mtu asiye na akili
     
  15. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,653
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Poa wakuu nimewapata
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Ndio tatizo hapo, kuna haja ya kurusha matyangaza kwenye mikoa yote ili umma ufunguke macho na kuburudika pia.
    Mungu jalia, watapata mitaji ya kufunga transmita mikoani
     
  17. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hana ugomvi na wanyakyusa.
     
  18. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Times FM haisikiki sehemu nyingi lakini Gadner Habash ataipaisha.
     
  19. p

    pilau JF-Expert Member

    #19
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nimefurahi sana kusikia Gadna G. Habash yuko live Tmes FM maana hawa kina Kibonde wanabondesha hawana mvuto tena
     
Loading...