Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Comments on this picture

Discussion in 'Jamii Photos' started by GIB, Aug 28, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je unajifunza nini kwenye hii picha?
     

    Attached Files:

  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Najifunza kwamba mtu hata akiwa na sura mbaya kama mamba bado watoto watampenda tu.
     
  3. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,794
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Huyu ni Chris Lukosi au?
     
  4. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nimefuraishwa na huyo mtoto na alama yake ya v
     
  5. n2bra

    n2bra Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    peace:baby:
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Fundisho: 1.Katiba mpya ishushe umri wa kupiga kura.
    2. Watoto wengine wana akili kuliko sisi wazazi wao.
    3. Mtoto aliyebebwa, ana uwezo mkubwa wa kuongoza Baraza la Mawaziri kuliko aliyembeba.
     
  7. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    dogo anamwambia babu hamia HUKU V
     
  8. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama tutafuata genetics Pinda ana damu ya CHADEMA kwasababu "mjukuu" wake na CHADEMA damdam. Lol!
     
  9. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sio lazima kupenda chama cha siasa anachopenda baba,na unaweza kuonyesha hivyo kwenye public hata kama baba hapendi...
     
  10. we gule

    we gule Senior Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hiyo picha hajafanyiwa usanii, Mr. LIWALO NA LIWE anakila sababu ya kifikiri mara mbili mbili hapo aliposimamia si mahali pake
     
  11. m

    majebere JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,190
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    hi jf hakuna jukwaa la rubbish? kama lipo basi tunaomba hii ihamishiwe huko.
     
  12. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapana lipo la Great Thinkers tu! Kajifungie huko
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wanaangalia taarifa ya habari ITV. Mtoto akawaunga mkono waandamanaji wa CHADEMA.
     
  14. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kaazi kweli dogo ni M4C ila babu yake kapotea njia
     
  15. c

    change is must Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukianza kujitambua si lazima kufuata kile wazazi/walezi wanachokifanya au kukiamini. Mtoto huyu ameonesha anauchungu na inchi yake na kutambua hiyo V ni silaha ya ukombozi na si itikadi ya CCM ambako baba yake alipo.
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Mjukuu wa kufikia....:spy::spy::spy:
     
  17. MMDAU

    MMDAU Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana ndio tutakao leta mabadiliko via CDM wazee watu hawataki kukubali mabadiliko
    kama ni mwanae itamuuma sana kwani mtoto kasha onesha dalili wazi wazi kuwa hatorithi chama
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Hawa ni mtu na babu yake?
     
  19. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wee mpiga picha, acha kumshawishi mtoto kuonesha hiyo kitu!
     
  20. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona mtoto ana sura ya ki UTU UZIMA?
     
Loading...