Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Comment on this Slogan: "Tanzania, Feel Greet With Friends!"

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by JF Marketer, Aug 4, 2011.

  1. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why simplicity? - Royal Philips
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,529
    Trophy Points: 280
    slogan mbovu mno hiiiii


    bora wa stick na tanzania beautifull country
     
  3. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What is wrong with "Beautiful Country with Friendly People".
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,529
    Trophy Points: 280
    shangaa na wewe...
     
  5. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Though it sounds ok but we will miss the very crucial identification; TANZANIA. We should take it as a key word!
     
  6. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Can we tune it this way: "Tanzania, Beautiful Destinations with Friendly People"
     
  7. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana kiasi... wakati tunataka kuitaja nchi (Tanzania), mimi uelewa wangu ni kuwa hii ni "tag line" na sio sentensi amabayo itakuwa ikitumika independently. If not, then I stand corrected. Ila kama ni tag line, fikiria kama matangazo ya biashara wanaongelea product and then mwisho wanafunga tangazo with the tag line. Tukiangalia point yako then perhaps Tanzania: Beutiful Country with friendly people! Nataka bado tuwe na country maana to your point, sio wote wanajua Tanzania is a country... mara kadhaa nasikia watu wakinijibu "Tunisia..?" when I mention natokea Tz.

    Unafikiri wahusika wanajali tunachosema hapa? Au wanalipa consultants for the free service we are providing here? Just wondering...
     
  8. K

    Kakoo Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    I strongly believe that hadi wahusika wameleta huku wametambua mchango wa forum hii so tusaidie kama think tanks kuendeleza na kuboresha walichoanzisha. Pia muda wa kutuma mawazo kupitia barua pepe brand@tanzaniatourism.go.tz umesogezwa hadi tare 15 September 2011. Tafadhali tuchangie mawazo yetu tuboreshe.
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja kwanza tujadiliane hapa ndani ya forum then tukipata maneno yenye maana na mvuto.
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    MamaEE umesomeka vizuri sana, slogan lazima iwe fupi iwezekanavyo, inayodeliver message,rahisi kukumbuka. Tunaposema feel great with friends ina maana kinachoiuza tz ni urafiki, au tunataka kupromote urafiki. Halafu tufunguke zaidi, kwa nini kiingereza, hebu tuitangaze tz kwa lugha yetu. Na-propose TANZANIA 'NCHI YETU'
     
Loading...