Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Comment on this Photo Pse!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by ELNIN0, Oct 27, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kulogwa.jpg
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi si vile vijumba vya shamba vya msimu, vinatumika wakati wakulima kupalilia na kuvuna viaachwa hadi msimu mwingine
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Aisee nafikiri wewe unaishi masaki ndo maana huelewi mambo haya kwamba hiyo inaweza kuwa nzuri zaidi kuliko nyingine. tembeleaa vijijini hasa dodoma na singida utarudi hapa na kutua comment tofauti
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Huu ni umasikini na ujinga uliyokisili!hapa umbadili mtu hata kwa bakora!
     
  6. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hata kama anaishi kwenye tembe,,,, lakini ana MAPENZI
    mwacheni msimbughudhi
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii ndo ile Nyumba ya Tembe anayoizungumzia Dr.Slaa!!
     
  8. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Angalie picha kwa makini zaidi ya dk 5, Tanguliza mbele uzalendo/ Utaifa kwamba sisi wote ni wamoja na Tanzania ni yetu sote - Then imba wimbo wa "Tanzania Tanzania nakupenda kwa moyo wote ki moyo moyo" then pima tena kizazi cha huyu jamaa anayeishi kwenye kibanda hiki? Fikiri tena then give me more comments plse!!

    Gusia Elimu na Afya kwa kizazi cha huyu jamaa anayeishi hapa - then toa mapendekezo yako kwa ufupi
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hapana, hii ni nyumba ya mwenyekiti wa kijiji, ndiye mwenye hali bora zaidi hapo kijijini
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni nyumba au KIBUBUNSWA????

    Kibanda poa sana hasa kwa vijijini maana kimekaa mbali na nyumba za Wazazi wa mabinti.

    Na hivi imebandikwa sura ya Handsome Man, totoz hapo zinakuja kama Nzi kwenye Kibuyu cha Maziwa cha Mtusi.
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umaskini.... Kichwani na mfukoni!!
     
  12. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni kiherehere chake
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamaa amejenga kwenye hifadhi ya Barabara sasa ili asibomolewe ametundika picha ya Handsome Boy... Jeikei...
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha kuona bado watanzania tunaishi katika hali duni kama hii,hivi ni umaskini tusioujua au kuna jambo jingine?
    Au tuna laana ya mwenyezi Mungu?
    Hivi wanaoishi humu wajukuu zao watakuwaje?
    Ndugu za hawa watu ni siafu,mijusi,nyoka,hawana choo na humaliza haja zao porini kama wanyama,hospitali zao ni majani ya mitishamba na hawaijui kesho itakuwaje.
    Wamlaumu nani?
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Safi majibu mazuri, Swali je huyu mtu anaelewa chochote kuhusu uongozi wa taifa? ana elimu ya uraia? Namuunga mkono Ndugu yangu sikonge kwamba kabandika pale ile picha kama pambo tu ili na yeye aonekane anaenda na wakati. sasa kumbukeni 80% ya watanzania bara ndiyo wanaishi maisha yanayofanana na haya.

    Bila ukombozi wa kweli tutaishia kusindikiza kikundi kidogo cha watu wanaojifanya ndiyo wanaweza kuongoza nchi hii. Bila kumshirikisha mtu huyu kiuchumi atajikwamuaje? tumwanche azame na kizazi chake? hamuoni kufanya hivyo si haki? kwani mali asili za taifa hili zinamhusu pia anatakiwa apate percentage yake.

    Uzuri hajui haki zake kama mtanzania, anafurahia maisha yake na picha ya mgombea akiiangalia ni kama kafika beach hotel vile. Sasa kiongozi bora ni yule atakayeshirikisha watu wate kwenye nguvu za kiuchumi wa taifa letu. Mtu huyu na kizazi chake bila kumshika mkono nduguzangu kaishia huko huko porini kuishi kama mnyama.

    Hana elimu, Hana afya, ni mgonjwa hana matumaini - Tunahitaji mabadiliko, tunajitahi kutoa matumaini mapya kwa watu wa namna hii waliokata tamaa kama huyu bwana tena kwenye nchi yake akijisifu kwamba nchi yake ni huru miaka 46 iliyopita.

    Nawaombeni watanzania wenzangu hii nchi ni yetu sote, tugawane kidogo tunachopata kwa pamoja, walio juu washikeni mkono wenzenu walio chini tuvuke pamoja hapa hapa duniani tunapita tu hakuna atakayeishi milele sasa kwa nini umnyime haki mwenzako? tena haki za msingi? (elimu, afya na makazi) wakati wewe (serikali) ndiyo umepewa mamlaka ya vitu vyote vilivyomo ndani ya nchi hii uviangalie?

    Tafakari ndugu Mtanzania mwenzangu - Utaifa mbele. Narudia Mabadiliko ni lazima.
     
  17. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,598
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280

    Ndo uzuri wa katiba ulipo. Ana uhuru wa kusapoti chama chochote
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    KWEEEEEEELIIIIIIIIIIII:A S angry:
     
  19. d

    dotto JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dhamani ya hiyo picha(gharama) ni kubwa kuliko nyumba.
     
  20. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hali hii ndio ninayoizunguzia kila siku,watu wengi huko vijijini hawaelewi hata faida au hasara ya kuwa na viongozi ,wao wanachojua ni jembe begani msimu ukifika,na ngoma kwa kwenda mbele wakati wa mavuno na huwaambii kitu kuhusu CCM,hata ikimsimamisha mwehu kwenye uchaguzi lazima atashinda tu,na ndio sababu CCM inahakikisha kuwa watu hawa hawaelimiki kwa gharama yoyote ile ili kulinda mtaji wao wa kura,Ni vyema basi vyama vya upinzani viwafikie watu hawa kwa nguvu zote kuanzia ngazi ya mtaa ili kuwaelimisha umuhimu na thamani ya kura zao katika maisha yao vinginevyo hali itakuwa ni ileile miaka nenda miaka rudi.
     
Loading...