Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Commedians

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adobe, Sep 26, 2011.

  1. a

    adobe JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    wANA JF ANGALIENI VITUKO VYA HWA JAMAA KWENYE PICHA, HIVI HUYU NI JK NA ROSTAM 2005!!!!
    HAHAHAHAAAAAAAAAAAAAAA ETI LEO NI FISADI KAVULIWA GAMBA NA HUYO HUYO JK.WANA LAO JAMBO
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maigizo ya NAPE tu!
    Wenyewe wanapikiana na kupakuliana!
     
  3. a

    adobe JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kikao cha kuvuana maganda hawa watu inawezekana akili zao waliziacha majumbani mwao wakawa wanafikiri kwa ma...masaburi
     
  4. a

    adobe JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kikao cha kuvuana maganda hawa watu inawezekana akili zao waliziacha majumbani mwao wakawa wanafikiri kwa maka....mata...masaburi
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha, kuna jamaa amesema Nape aende Arusha halafu ahutubie watu na kusema Chadema ni wahuni ndipo atakapotambua kwa nini vijana wa arusha wanaitwa machalii na sio masela kama vijana wa temeke.
     
  6. a

    adobe JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Kikao cha kuvuana maganda hawa watu inawezekana akili zao waliziacha majumbani mwao wakawa wanafikiri kwa maka....mata...masaburi
     
  7. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hawa kazi yao kubwa ni kulaghai wananchi
     
Loading...