Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Command your computer by your voice

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mndengereko, Jan 31, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    unaweza kucommand computer yako na ikarespond vile unavyotaka,hapa namanisha ile respond inayoitoa baada ya kucommand na mouse au keyboad inaweza ikatoa hizohizo ukicommand kwa mdomo huata hizi step



    1.open controll panel.home
    2.ingia kwenye start speech recognition
    3.ingia kwenye start speech recognition

    4.configure mic na ufuate process zinazoendelea incling tutorial ya speech recognition then you are done
    kama kuna swali unaweza kuuliza thanks
     
Loading...