Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coming to Tanzania... (Watch this clip)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LazyDog, Oct 21, 2008.

  1. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This is heavy! I hope you can watch the video.

    Little Kids Getting Low OR ‏this link here





    [​IMG]


    Kuna wazazi wameamua kuwapeleka watoto wao wakasome boarding schools wasipotoke. Mnaolea watoto, what is going through your mind right now? What challenges do you face raising your kids?




    .
     

    Attached Files:

    Last edited: Oct 22, 2008
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    astagh(Tusi)(Tusi)(Tusi)(Tusi)llah....!!!!!!!

     
  3. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2008
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Subhanallah!!!
     
  4. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I hope this was not filmed in Tanzania, tunawafundisha nini jamani hawa watoto wetu? Kyeleeeeuuhwiiiiiiii!!!! The boy looks soo innocent, utafikiri it's just a gymnastica routine?!
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hicho kitoto cha kike kinachocheza, asilimia kubwa hiyo ni reflection ya tabia za wazazi wake... walau mmoja wao. Na kuangalia mtv au sinema zisizorika yake 24/7. Kama siyo, kimeyaona wapi hayo yote? Na kama kimeyaona pahala, kimepractice wapi hiyo dirty dancing at that age?

    Somewhat clip hiyo imenikumbusha ''little miss sunshine''.....and definitely yule babu yake katika hiyo sinema hakumfundisha kama hayo anayoonekana kufanya mtoto live... honestly, whatever fun those kids seem to be having, kuna pahala pana walakini..
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa dunia u karibu
     
  7. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Naona vitoto vya Boston vimejazana hapo.Mmhh mimi yangu majicho.Kizuri zaidi hiyo ilikuwa ni moja ya sherehe za DINI.Takhbiiiir!!!!!!
     
  8. Tonga

    Tonga Senior Member

    #8
    Oct 22, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Where the hell is this? Unbelivable kweli maadili yameporomoka ila sio lazima mtoto asome boarding ndio awe na tabia hizo. Tabia ya mtoto inategemea sana na malezi anayopata nyumbani kuna msemo unasema "tunda halidondoki mbali na mti". Wazazi ni lazima wawe makini sana na vitu wanavyoviona na kuvifumbia macho mara nyingi hivyo huishia kuwa down falls kwa watoto; tunajua wazi "mzaha mzaha hutumbua usaha" na "samaki mkunje angali mbichi akikauka hakunjiki", haya niliyoyaona katika hii clip labda kama unamuandaa mwanao kujiunga na mugongo-mugongo or one of the kind; otherwise we lost an innocent soul right there, is sad!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna memba yoyote anaye ijua Longido Primary School ya miaka ya 80?... Ilikuwa inatisha na watoto wengi walisoma shule ile waliondoka na matatizo mengi ya kisaikologia
     
  10. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135


    Statement yangu ilikuwa inaning'inia; nimeongeza neno "wasipotoke".

    Watoto wengi wanalelewa na ma-house girl, halafu wazazi hawana muda wa kutosha kuwa karibu nao kama ilivyokuwa miaka ya nyuma. Imekuwa ni heri kumpeleka mtoto boarding school japo mzazi angependa awe karibu naye hasa katika umri wa miaka 9 au chini ya hapo.




    .
     
  11. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    they are only dancing like antie so and so .. they are seeing this everyday on the tv and around them ... guys these kids are innocent blame they know not what they are doing .. mnaacha kulaumu watu wazima ebo!
     
  12. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    Most people under-estimate what a 6 years old kid knows. But who is pointing fingers at the kids anyway, naima?



    .
     
  13. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    buddy .. read previous posts .. kuna lawama .. ofcourse you cant underestimate a six year old kid who is exposed to such behaviours .. but kama hana encounter with any of such hawezi kubuni mwenyewe .... take for instance uswahilini watu wanasasambua uchi ... what can a kid do tena anapenya mpaka afike mbele ajionee mwenyewe .. brain yake pia inapick vile vitendo ..eventually ana try them out.

    Sisi zamani mambo ya kusasambua hayakuwa kama siku hizi maana kila kitu kinaonyeshwa kwa vitendo kujipodoa .. sijui kuvaa nini etc .. sisi tulifunda vyumbani na wazee wetu hususan mashangazi ... bila kukuitia halaiki ya watu wengine wananunuliwa kuja kuvua nguo hadharani kwa kisingizio cha kusasambua na kufunda in case of kitchen parties.
     
  14. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eee Bwana utusaidie
     
Loading...