Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coming soon: The tallest building in Tanzania?

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by Invisible, Mar 22, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Video yake nitakuleteeni soon (kesho). I hope hii itabadili sura ya Dar kwa kiasi flani. Ujenzi umekwishaanza. Wenye info zaidi wanaweza kutupatia.

    Linajengwa karibu na mataa ya Royal Palm Hotel (ukiwa unaelekea Mwenge/Masaki) jirani kabisa na kituo cha mafuta cha BP.

    Litajulikana kama Uhuru Heights

    Video:




    Images:


    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    du e bwana eeh....!
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nina malori ya kubeba mchanga sijui nianzie wapi kupata tender ya ku-supply mchanga?
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Maintenance, maintenance, maintanance! Tutaweza? Umeme ukikatika na wale walio orofa ya hamsini na saba watafanyaje?
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ninakerwa sana na uendelezaji wa eneo ambapo mimi napaita mji mkongwe wa Dar es Salaam....

    Hakuna maeneo mengine wajameni?????
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Mar 22, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Contractor yupo site tayari!

    Wasiliana nao, nadhani ni Estim Construction.

    Kwa upande wa juu linaonekana hivi:

    [​IMG]
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nadhani Dar ni sera za tutabanana hapo hapo.
     
  8. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bado hujaongelea suala la maji (maji safi na maji taka)! Well lakini ni habari njema.
     
  9. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    1. Hivi CBD ya Nairobi wana standby generators au plan B umeme ukikatika? Na mifumo ya maji je?

    2. Taabu kubwa ni trafick..sasa ivi hii barabara ina foleni ya ajabu tayari
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    RA yumo?
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mbona kama wamelibana sana, ndo litakua hivyo kweli?
     
  12. M

    Moelex23 JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2009
    Joined: Oct 8, 2006
    Messages: 496
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu invisible, umeweza kupata list ya owners?? Maana wakati ule 2006 kulikuwa na kale ka rumor kuwa PM wa wakati huo alikuwa anaforce hili jengo kwa maslahi binafsi??
     
  13. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dowans wawauzie hawa jamaa generator yao. Umeme wa kuendesha jengo lote hilo utakuwa balaa tupu.
     
  14. m

    mtatifikolo Member

    #14
    Mar 22, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    it's huge,... Is Mafuta house operating?
     
  15. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    jamani kwani hamna graphics za watu weusi au hilo jengo watakua wanaenda weupe tu

    angalia hiyo picha the grand lobby
     
  16. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    Copy and paste, jamaa aliyechora kachemsha, hakufikiria hilo jengo linajengwa ambako weusi ni majority.
     
  17. O

    Ogah JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Invisible,

    Developer ni Nani?
     
  18. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Jengo lenyewe mbona hovyo?
     
  19. A

    Alpha JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    PLEASE GOD NO!!!!!!

    What an ugly building. It's 2009 for godsake that building looks like something designed in the 1970's.

    Just Horrible!
     
  20. kui

    kui JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2009
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,663
    Likes Received: 3,229
    Trophy Points: 280
    How tall will it be?
     
Loading...