Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coming soon- Cash scaner kupitishwa mitaa ya Masaki na Mbezi beach!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Papa1, Apr 26, 2012.

  1. P

    Papa1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 754
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    Nina hakika mbali na watuhumiwa wa ufisadi katika bunge lililopota, wapo viongozi wengi walioficha pesa chafu majumbani mwao hasa mitaa iliyotajwa hapo juu kama alivyofanya aliyekuwa Raisi wa Malawi Marehemu prof. wa uchumi Bingu wa Mutharika . Hawazipeleki benki wala haziko kwenye mzunguko wa kawaida. Nahisi ndio sababu ya kuondosha noti mpya ki-aina, mpaka leo noti ya zamani iko mtaani, wajanja wanabadilisha taratibu. Enzi za Mwl. Nyerere ktk kubadilisha noti alikuwa anatoa siku saba tu kila mtu apeleke pesa yake benki kubadilisha, leo ikifanyika hivyo utaona maajabu! Nimeagiza cash scaner ambayo inakuwa mounted kwenye gari na ikipita tu ktk nyumba inatoa data za cash iliyoko ndani ya nyumba, and can clearly tell wether it is dirty or clean money, teh teh teh!!, mafisadi nahiyo watasema nimetumwa na CDM!
     
  2. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ok young jamiiforums member
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,635
    Likes Received: 1,517
    Trophy Points: 280

    Mkuu kuna kiasi fulani cha ukweli! Uwezekano kwamba baadhi ya mafisadi kuficha cash majumbani badala ya kuzipeleka benki ili kukwepa mkono wa sheria ni mkubwa sana; tena sana! Tena kwa uhakika zaidi wanazibadili na kuzihifadhi katika dola ya kimarekani ambayo kubadilika badilika siyo rahisi.

    Hii ni kwa vifisadi vidogo vinavyoinukia ambavyo mara nyingi havina exposure ya kutosha, mapapa wao pesa zao huzitunza kwenye off-shore banks au huzi-convert katika mamiradi makubwa hasa ya majumba. Usishangae majumba yanachomoza kama uyoga kila kona ya nchi yetu.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Is it works like sound scan?
     
  5. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    mtoto wa Mkuu atapona?
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Jamaa kanikumbusha mamilioni yaliyoibiwa kwenye nyumba ambayo ni ya mkurugenzi wa NSSF na walinzi wa hiyo nyumba a,k,a benki ndogo kwani mwenyewe haishi hapo,nafikiri ni maalumu kwa ajili ya kuhifadhia fedha chafu
     
  7. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,589
    Likes Received: 5,465
    Trophy Points: 280
    Does it work.....?
     
  8. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aminia
     
  9. so who

    so who Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wala huhitaji hiyo mashine !
    Njaa inavyouma ni cash scanner tosha mbona mie mwenzako siku za uchaguzi tu huwa natoka kwenda kwenye foleni ya kupiga kura naweza kuwa na mgombea wa ccm lakini nikikukumba idadi ya mara njaa inavyoniuma halafu huwa sijui wapi kwa kura basi napigia kura chama chochote nje ya ccm na sijahi kipigia kura ccm kwaa jili ya scanner yangu ya tumbo inaonyesha ccm kuna wali kuku hela lakini zote ni haramu.

    Siku chadema inaanzishwa pale motel agip na mzee mtei nilikuwa na jamaa yangu alikuwa mbunge ukumbi wa karimjee na alinipa msosi wa nguvu lakini nilivyomkuta mzee mtei anaazisha chama nimwambia yule jamaa yangu mbunge kwamba sasa nitaanza kupiga kura nimeshapata kadi ya kunitoa kwenyehili lindi la umaskini vipi mwenzangu njoo humu cdm akasema ngoja tuone.
     
Loading...