Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coming soon......2013

Discussion in 'Jamii Photos' started by The Finest, Jan 29, 2011.

  1. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Range Rover toleo linalokuja miaka miwili ijayo
    car.jpg
     
  2. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nice!!
    [​IMG]
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    check Nostradamus 2012 kwanza.....
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hii nzuri zaidi ya haya Mavog
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nice one ila kama wameiga BMW X6 !!
     
  6. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,066
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mimi naona ya sasa iko poa kuliko hiyo.
     
  7. M

    Msharika JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee kuwa na hiyo kisha mgao wa ummeme mafuta juu na gharama nyingine juu, lazima uwe nza vyanzo mtambuka vya mapato. But the car is good:msela:
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    kabisa ila wameedit kidogo
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yap yaani mule mule
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tusije tukasikia wanapeleka mahakamani kwa ku-copy
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    A little bit feminine which is good!!:clap2:
     
  12. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Allow me to correct you; this Range Rover Evoque is going on sale from summer this year, 2011, and is expected to cost about £ 30,000.
    For how long should I work to get about 72,000,000/= Tanganyikan shillings to own it? I need to be a Rostam or something of the kind.
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora iliyoko sasa kuliko hii kwa ajili pia inavyoonyesha imeeiga bmw...
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Miye nakihusudu sana kitu hiki
     
  15. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Audiii safi sna mie BMW X6 inanikunaaaa mwaka huu hauishi lazima yaaanii!!!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280

    Very good choice MR kila la heri mwaka usiishe kabla hujatimiza nia yako...Q7 mimi ilinimaliza ndani maana ni kali mno na nje pia inavutia.

     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Imetulia Q7 safi sna naona hii inawapendeza zaidi kina kaka na nikubwa, BMW vinabana ndani km wewe ni tall lol! :coffee:
     
  18. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mbayaaaaaaa
     
  19. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lOL...Miye hata hilo la zamani sina sasa ukiniwekea hiyo model mpya ndio hasira zinaongezeka kabisa......na ninavyowajua mafisadi wa Bongo likitoka tu lazima watanunua sasa mimi najiandaa tu na mawe yangu, ole wao wakatize nayo mitaani.
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Audiii safi sna mie BMW X6 inanikunaaaa mwaka huu hauishi lazima yaaanii!!![/QUOTE]
    Magari kama hayo hayahitaji uwe na fedha ya mawazo, yaani kuanzia service zake, gharama ya mafuta na inabidi ukinunua uwe na gari zaidi ya hilo mwisho lazima umiliki bastola kwa usalama wako! Mimi naona Corolla Fielder inanitosha kbs.
     
Loading...