Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coming Soon-2009 Movies

Discussion in 'Entertainment' started by Icadon, Dec 17, 2008.

  1. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  2. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Terminator Salvation.

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=pdvaP9oNe2M[/media]
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Dec 17, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Movie yoyote atakayokuwa Taraji P. Henson will be fine with me...
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ok...........
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Dec 17, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Hey mnasherehekeaga Krismasi Zenj?
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh huwa ni baaab kubwa... sherehe za hapa na pale yaani huwa siku moja tulivu hivi hapo Zenj kiasi unaweza kujisahau kama upo Zenj... utakumbushwa tu na Adhana
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 17, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Adhana ndo nini?
     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pitia kule ukumbi wa Dini utakuta maana yake....
     
  9. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Angalia waungwana wasiseme you are out of touch....mzee bongo umekulia masaki nini?
    Nasubiria na Bourne 4 sema inatoka 2010....
     
  10. u

    utu wangu Member

    #10
    Dec 18, 2008
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wolverine, terminator, angels n demon........

    The earth stood still (keanu reeves) was bogus.....
    Benjamin button (brad pitt) cant wait....
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Dec 18, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Nimekulia Gongo la Mboto.....unapajua huko lakini wewe?
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 18, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Hamna mtu wa geti kali hapa wala nini. Sikuzaliwa Ocean Road wala kukulia Masaki mimi wewe....mtoto wa uswekeni mimi...

    Cruise linaenda bomba sana. Sasa hivi tunakaribia kutia nanga Nasau...niko na cupcake wangu na yeye anakusalimia. Ukipata muda nicheki kwenye simu.

    Huu ushauri tu babu...ukipata tax returns zako mwezi wa pili tenga kiasi uende kwenye cruise na wewe. Wabongo hamna mazoea hayo sijui kwa nini...it's not that expensive
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Dec 18, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Ukitaka picha holla kwenye email...

    Weather ATL leo bomba tu ninavyosikia.....sasa hivi nimetoka kuangalia kwenye wsbtv.com ni 66 degrees....ila mimi niko Nassau sasa hivi nakula raha...ATL tutaiona Jumamosi mimi na cupcake wangu tukirudi....
     
  14. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ha ha!! Ungekuwa wa uswazi usingeuliza adhana ni nini...
    Sijui watachukua kutoka kwenye kitabu kipi, maana kuna kama vinne vimeendelea baada ya Ultimatum...ukisoma vitabu na kuangalia movie kuna tofauti kubwa sana.
     
  15. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #15
    Dec 18, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wolverine itakua bonge la movie...yaani hizi X-Men haziishi jamani?
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa wikipedia ni kwamba Bourne 4 will not be based on any novels by Robert Ludlum...
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 18, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Miye sijui kila kitu...

    So adhana ndo nini?
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Yap ni kweli kuna vitabu kama vitatu vimetoka na kingine cha 4 kitatoka mwakani..Vitabu hivi havijaandikwa na Robert Ludlum bali vimeandikwa na Erick Van Lustbader kwa ruhusa maalum..Vitabu hivyo ni The Boune Legacy(2004),The Bourne Betrayal(2007),The Burne Sanction(2008) na The Bourne Deception kitakachotoka mwakani...Bourne 4 haitatokana na mfululizo wa kitabu chochote cha Robert Ludlum(bado sijajua watatumia kitabu kipi)..Angalia link hii George Nolfi - News Be blessed mkuu
     
  19. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ninaisubiri hii kwa hamu nyingine zilizopita nimeangalia nusu nusu tu. Valkyre inatoka lini tena? Maana walikuwa wanasogeza tuu mbele mpaka nimeshindwa kukeep up.
    Transporter 3 ni poa sana kuliko ya pili.
     
  20. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ebanae Keshia Knight Pulliam amekua kweli kweli. Naona hii itakuwa poa sana. TP is getting better kila siku.

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=gjTtHDKFn9s[/media]
     
Loading...