Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Comedy mkome matusi kwenye tbc;kueni wakubwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Aug 18, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wapendwa
    kwa walioangalia comedy iliopita ni mahuzuniko makubwa sikuamini lijemaa kubwa kama mpoki aanaweza kusema matusi kwenye luninga ya jamii kama ile inahuzunisha sana ilikuwaje
    walifika sehemu jamaa akamuuliza jamaa yake ati ALIEKUWA RAIS WA SOUTH ANAIITWA NANI THABOMBEKI na akizaa mtoto akamwita SITO ataitwaje SITOMBEKI

    shame kubwa ya ajabu mtu mzima kama huyu kutoa matusi sehemu kama hii ikiwa inaangaliwa na watoto wadogo naomba tbc mumfindishe tabia hawa watu tunaomba tena na tena
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    SAMSONI HAPO UMENENA ...ILA NA WEWE POST ZAKO NYINGI ZIMEKAA MLENGO HUO HUO.....! wote mjirekebishe...!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    nimekoma
    thanks
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kichwamaji ndo maana.wenzetu wakwenda school hata kama ni commedians sisi tunafanyia mazoea na kujuana.
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hao washapoteza mwelekeo hawana jipya. ndo maana wana-act hovyohovyo tu mradi mkono uende kinywani.
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mfulila Samson:

    Jina halina uhusiano na tusi - Tusi ni neno linalokuwa "perceived" kama Tusi - Neno haliwezi kuwa Tusi

    Baba_Enock "mshenzi sana" - linaweza kuwa "Tusi" au "Sifa"

    Asha ni "kifaa" - Tusi au Si Tusi?

    Jamii at large inapenda ku-incline kwenye "negative perception" all the time! Including you this time:

    SITO Mbeki - does not imply any "tusi" whatsoever!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Huna kazi ya kufanya hadi unaangalia original komedi?
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani ze comedy ile ya EATV haijaanza, maana sijaangalia TV jioni zaidi ya miezi sita.
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona kichwa cha habari kimekaa kishambega shambenga mkuu?
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Niliipata hii nikiwa na family tunasikiliza nikabaki mdomo wazi tuuu. Naona sasa mwisho wao unafika
     
  11. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mpoki vichekesho vyake siku zote ni vya kulazimisha yeye ndio mbovu kuliko wote pale anabebwa tu!nilitegenea uchafu ule kutoka kwake.
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    mkuu hapo mbona na wewe unatukan asasa ujue hata hapa JF kuna watoto?eh mods watakushughurikia kaka eti hu**mbeki
     
Loading...