Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Come On Mwanakijii ila Kwa hili Hututendei Haki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adolf Hitler, Dec 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. A

    Adolf Hitler Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna viumbe wa Mwenyezi Mungu ninaoheshimu uwezo wao mkubwa wa kuandika na kuchambua mambo basi ni Mwanakiji. Licha ya hivyo binafsi sikubaliani na tabia ya Mwanakijiji ya kutuanzishia tovuti kisha kuzitelekeza, Mwanakijiji.com, KHL News , na pia CHECHE online Newsletter. Natamka wazi kwa hili Mwanakijiji hatutendei HAKI!


    Wasalam, Ilani ya Masikini ni vita dhidi ya ufisadi, lakini matajiri ilani yao ni vita ya Mengi vs Manji
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mtumie PM...
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nafikiri kwa jinsi alivyo muungwana hatoshindwa kutoa maelezo ni kwanini imetokea kuwa hivyo ilivyo.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ataibuka mida ya saa tisa au kumi usiku! Ndio time zake!
     
  5. m

    mkulima wa kisasa Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani mnamlipa au ?
     
  6. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mida hii mh!
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    yuko wapi sasa au bado kalala au ameishaiacha JF
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,840
    Trophy Points: 280
    Kuwa na subira...
     
  9. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huwa anaishi nchi gani vile?
    Hakujakucha au yuko likizo ya Christmas?
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Watu wanadai "haki" kama wamelipia au kuingia mkataba vile.

    On the other hand, ukijitangaza kutoa huduma, watu hata kama hawakulipi fedha, wanakulipa kwa attention (wenzetu wanasema wana "pay attention") kuwakatisha bila maelezo si uungwana.

    Mtoa mada hana "haki" ya kupata hizi habari na Mwanakijiji hakufanya uungwana kama kaondoka bila taarifa.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,540
    Likes Received: 9,345
    Trophy Points: 280
    Kwani yeye hakimu hata awe mtenda haki. Ukitaka "haki sawa kwa wote" hamia CUF.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,220
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji.com mbona ipo hewani...
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwanakijiji ngoja aje ajibu maswali yake ye mwenyewe
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Tatizo haonekani
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    mida yake bado,kuanzia midnight ndo utamkuta anabofya,
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...