Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Come join us for the 2nd Annual Safari Marathon, on 18th September, Arusha

Discussion in 'Sports' started by Loner, Aug 19, 2011.

  1. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi wana JF Arusha Hq mna timu tiyari??
     
  3. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Arusha mpo!!! Mbona kimya?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa sisi wenye vitambi itakuwaje sasa?...Loner si unajua parabola nililo nalo mimi...sa huwa inakuwaje hapo?...mwongozo wako plz!
     
  5. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunayo mbiyo za watu wenye vitambi ni ile 5 km... Inatakiwa kuwa fun day nyingine kwa wana JF Arusha Wing...
     
  6. D

    Derimto JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi huyoooooo kama mmbulu vile na ka mwili changu cha kijiko ila suala la nitashika namba ngapi sijui!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    sasa Loner.....kama sio kunitakia kifo ni nini?......hili furushi lote huku nyuma nalikimbizaje?.....we niambie tu hapo nafanyaje.....
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    Na mimi sijui nisemeje,
     
  9. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena ulivyo na mwili kama mbulu lazima upate nafasi ya kwanzzaaaaa.... Karibu sana...
     
  10. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muda wakufanyiya kazi hilo kifurushi chako.. Kinaweza kupungua na kwa saizi ya kipotable... Siri ya urembo ni kukimbia kidogo na kutembea muda mrefu zaidi...
     
  11. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna chakusema ni jinsi ilivyo...
     
  12. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya mwaka huu 2012 lini?
     
  13. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaka huu ni tarehe 9 mwezi wa tisa. karibu sana.
     
Loading...