Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Colour of Wedding

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Feb 10, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Sioni faida yeyote ya hii kitu inaitwa colour of wedding, sanasana ni kuiga tu utamaduni wa kimagharibi na kuongeza gharama zisizo kuwa na maana.
    Ni wakati wetu sasa kurudi kwenye sherehe zetu za kimila badala ya kuukumbatia huu utamaduni mambo leo.
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo umeronga dada.
    Mbona wazungu hawafanyi sherehe kwa kutuiga sisi?
    Ni aibu sana, eti mzungu anafunga safari kuja Afrika aliko alikwa harusi, badala ya kukuta arusi ya Kiafrika anakuta ni harusi ya kiulayaulaya.
    Wacha watuite manyani, ndicho tunacho stahili.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Ona hawa jamaa walivyo pendeza na mavazi ya utamaduni wa kwao.
    Safi ile mbaya.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Naamini hata katika mila walikuwa na mavazi rasmi kwa ajili ya harusi na yalileta picha nzuri. Sijaona tatizo katika hili kwani huwa hazilazimishwi ila kama waweza vaa.
    Na kama nimuhusika mkuu hutojali kuweka sale kuipa umuhim hiyo cku
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawa pia nimeona wanarangi yao ya harusi na wamependeza !
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani Nazjaz ameshindwa kuliweka vyema jambao analotaka kuongelea, nahisi alikuwa anamaanisha hataki tuige sherehe za harusi zenye mtazamo wa kimagharibi.
    Thats my view.
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ushaolewa wewe? Basi kwa sisis tulio oa tunalijua hili vuri sana. Pilika hizi zote za kuiga mabao ya ulaya inatoka kwenu wanawake. Ndoa siku hizi zinatayarishwa na mashoga. Kwetu wanaume inakuwa taaabu tupu. Kwanza manatuingiza gharama kubwa eti kwa ajili ya kuiga shoga yake alivyoolewa. Pamoja na yote hayo hizo mila unazozingumzia zipo? au ndo mambo ya theory tu
     
  8. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ushaolewa wewe? Basi kwa sisis tulio oa tunalijua hili vuri sana. Pilika hizi zote za kuiga mabao ya ulaya inatoka kwenu wanawake. Ndoa siku hizi zinatayarishwa na mashoga. Kwetu wanaume inakuwa taaabu tupu. Kwanza manatuingiza gharama kubwa eti kwa ajili ya kuiga shoga yake alivyoolewa. Pamoja na yote hayo hizo mila unazozingumzia zipo? au ndo mambo ya theory tu
     
  9. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijaona tatizo kwa swala la color what is the problem with it?? Wewe kama hutaki acha kwani ni lazima bana??? Acha watu wajipe raha zao mambo ya kuiga ya kizungu mbona mengi tu km Dini, mavazi, nk
     
  10. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo tuvae magome ya miti?
     
  11. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Utamaduni Oyeeeeeeeeeeeee
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo mbona ukienda kununua nguo unachagua hiyo nguo kutokana rangi uliyoipenda
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kimey kwenye harusi unavaa suti ya mninga au mpodo
     
  14. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You just make a best choice, ninachojua mimi natural is best basi tu wabongo.
     
  15. BABY ASHA

    BABY ASHA Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisha dada hata mimi sifagilii hayo mambo kabisha yananiudhi me mungu akkinijaalia sitaki hayo mambo nataka utamaduni wangu
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo letu ndo hilo, kila kitu tufanyacho eti lazima tumfurahishe mzungu, unataka mzungu aje atukute kwenye harus tumevaa ngozi au makaniki ili tu atabasamu na kutupiga picha akauze kwao kwa kuwa tumefanya kitu anachotamani kuona, ambacho kwao hakipo? why? kwa nini? na sie tukienda kwao tunakuta nini tumeandaliwa ili tufurahi? acheni utumwa bana, kila mtu na afanye kitu anachopenda kufurahisha moyo wake, ukipenda kuvaa magunia vaa, ukipenda kuvaa kizungu vaa, cha msingi fata mapigo ya moyo wako.
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani hapa jambo la maana ni preference ya mtu. Mtu kufanya anachopenda kulingana na taste zake bila shinikizo na kulingana na kipato chake.

    Kwahiyo so long as mnapendeza its all good..., and a mixture of culture here and there to get something better its all good. The only problem kwa sasa ndoa imekuwa ni ya wanakamati na mashoga ndio wanakuwa wanasay kubwa kuliko hata maharusi wenyewe. Kuna Mkuu amesema kwamba Bibi Harusi huwa wanaforce kufanya mambo mengi...Ni kweli lakini a wedding ceremony its one of the most important things in a girls life, kuliko sisi wanaume..., (therefore costwise kama mnaweza kuafford sio mbaya mkagharamikia in this special day..., I Repeat If You Can Afford)
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Fanya kitu roho yako inavyopenda ilimradi umeridhika nacho. uige usiige yote ni kawaida!..Hamna jambo jipya duniani, yote yametokea na yanajirudia!!
     
  19. T

    Truly JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wacha kutuzuga avatar yako tu ya kizungu mbona usingeweka ya mtu mweusi, rangi zipo kwa watu wote ina maana hata kama ukivaa kiutamaduni wako hiyo nguo haina rangi? Hata majani yana rangi.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wabongo bana eti utamaduni,bongo kuna utamaduni gani wakati vitu vyote tunaiga
     
Loading...