Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coin ya Tsh 500 inakuja?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Saint Ivuga, Feb 27, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    kwa habari nilizozipata ni kuwa serikali ina mpango wa kutengeneza koini ya jero!! ni vipi imakaaje hii?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Bora ije.....zile noti hovyo kabisa
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    serikali imeingia hasara kubwa kutengeneza hizo noti, ghafla wanaingia gharama nyingine za kuteneneza hizo coin. Anyway bongo hii ni zaidi ya tuijuavyo. Yaani ni ajabu, unaenda benki unakutana na noti mpyaaaaaaaaa ya zamani.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    madai ya gavana ni eti hizo za 500 mzunguko wake ni mkubwa sana ndo maana zimechakaa haraka
     
  5. d

    dav22 JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    itakuwa mzuka tuu tutaungana na nchi kama Uganda ambao tayari wanayo coin...lakini cjui itakuwa na madhara gani katika uchumi wetu wataalamu naomba mtujuze
     
Loading...