Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coffins in Ghana

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ambassador, Aug 6, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani hebu chekini hayo majeneza ya Waghana! Siku hizi watu wakifa wanaandika wanataka wazikwe katika jeneza la aina gani, kama ulikuwa mpenzi wa coke, gari ulilokuwa ukiendesha, Safari au mafish.......Hiyo ndo sayansi na teke linalokujia!
     

    Attached Files:

  2. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    na hizi
     

    Attached Files:

  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhhhh...la bierre liko bombaaaa...!!
     
  4. Ramwai

    Ramwai Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - wapo bomba,ila sasa mfu hutengenezewa jeneza kufuatia kigezo gani?

    - Nikiwa na maana kuwa je hujichaguli amwenyewe kabla ya umauti au?
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu... siyo tu siku hizi.Watu wa Makabila fulani hasa lile la Ga. walikuwa na utamaduni wa kipindi kirefu - wa jinsi wanavyowalaza wapendwa wao kuanzia jeneza hadi mazishi yenyewe.Waliamini kuwa kifo ni transition tu kutoka maisha ya hapa duniani kwenda kuendelea tena kwenye maisha sehemu nyingine. Hata mtu asipochagua aina ya jeneza, walikuwa wakiangalia huyu mtu alikuwa anafanya kazi gani.Kama alikuwa anaendesha gari au kama alikuwa mvuvi basi huchongewa nyumba ya mwisho kufuatana na kazi au shughuli yake. Kama alipenda kinywaji, basi si ajabu wakachonga jeneza lenye mfano wa chupa ya bia.

    In fact hiki ni kivutio kimojawapo cha utalii na ukifika huko lazima utatembezwa uonyeshwe wanavyotengeneza majeneza hayo. Mtu huenziwa kufuatana na kazi yake, au hata hobby. Jeneza moja laweza kugharimu kuanzia dola 500 na kuendelea hivyo wachonga majeneza wana ajira yenye kipato cha kutosha.
     
  6. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    WAPARE lazima watachagua la THAMAKI..!
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    That's nice, mie la coke nitaomba wa-design kwa ajili yangu!!...
     
  8. F

    Fanta Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I'm addicted to coke na mie hilo litanifaa
     
  9. P

    Percival JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,175
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Tunatoka udongoni na tutarudi udongoni !!
     
  10. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli thamaki thi kintu!! ekintu numchombe
     
  11. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    my dear avatar yako!!!! naogopa kui comment usije ukanijibu .....haihu!!!
    mix with yours
     
  12. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa information hii....unaonekana uko well informed....asante maana nilikuwa natamni maelezo kama haya.
    Ila kama kazi ya marehemu ni dada poa/changu au mtoto si riziki (shoga).....hawa majeneza yao sijui yanakuwaje!!! labda la samaki kwa mashoga!
    mix with yours
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...au muundo wa condoms kuonyesha marehemu alikuwa alijishughulisha na hiyo mambo!!!
     
Loading...