Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coet(wahandisi) mlio disco Mungu anajua mwisho wenu tangu mwanzo msihofu yaliotokea!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    NDUGU WAPENDWA
    PENGINE NA WEWE NI MHANGA WA YAALIOTOKEA PALE COLLEGE YA COET..KWANZA NAOMBA NIWAPE POLE SANA SANA
    NIMESOMA KWA UCHUNGU NIKITOA MACHOZI SANA KWA HUZZUNI SI KWASABABU MMEDISCO NI JINSI GAN YALE MAISHA YA KUONDOANA BADO YANAENDELEA..PENGNE NISINGEPENDA SANA KUSEMEA WALIMU ILA NAPEDA KUWAPA MOYO MUNGU ANAJUA MWISHO WENU TANGU MWANZO..BINAFSI NILIKUWA MHANGA WA HILI TATIZO PALE UDSM 2000 NI NGUMU KUPOKEA NA KUIKUBALI LAKINI KWA KUWA NILIJUA MTETEZI WANGU YU HAI SIKUWA NA HOFU NA KIZURI ZAIDI NILIJUA MUNGU NDIE ANAEJUA MWISHO WA NGU ...NILIJARIBU KUPIGANA NA SENETI NA MWISHO WENZANGU WAMESHAANZA MWAKA WA TATU NIKARUDISHWA WAKATI HUO NIMESHAPOTEZA MARAFIKI ZAIDI YA 39 KWA CIVIL ENGINEERING TU M NIKIWA WA AROBAINI....

    NILISOMA KWA SHIDA SANA NIKIWAZA MARAFIKI LAKINI NILIPOMALIZA HAKIKA SIKUWA NA HAMU TENA YA CIV ENGINEERING NIKAAKAA MIEZI SITA NIKAPATA SEHEMU YA KAZI..NILITUMIKA LAKINI AIKUWA CIVIL KABISA KABLA YA KUSOMA NYAKATI NIKAAMUA KUSOMEA BBA GENERAL
    OPEN UNIVERSITY...NILIPOMALIZA NILIMWONA MUNGU NIKAENDELEA KUSIMAMAKWENYE AHADI ZAKE IKIWEMO KUKIMBIA UOVU WA KILA AINA NA KUMWOMBA YEYE NDIEANAEJUA WAPI NITAKUWA...ILINICHUKUA MIEZI MITATU KUINGIA BANK MOJA NIKAAKA KWA MUDA NIKAMIA NYINGINE HUKO KILICHONIFURAHISHA NILIKUTANA NA WAHANGA 7 WA DISCO 2002 TUKAPEANA MOYO KWA NIA NJEMA AKUNA KUACHA KUSOMA TUSONGE MBELE..LEO NAONGEA NA MASTERS YANGU YA SHIDA LAKINI BADO KWA KUWA NAJITAFUTIA RIZIKI NIPATE KA PHD NA MAMA DIDY NAE AENDE CHOONI NA WADOGO ZENU HASWA

    BINAFSI SI HAPO NILIAMA NIKAAMIA SEHEMU NYINGINE KABISA NIKIWA PALE NIKASOMEA AIRLINE MANAGEMENT NIKAPATA ADVNC DIPLOMA
    LEO NAWEZA KUSEMA AKIKA MUNGU AMENIBAMBA NA MAISHA NINAYOISHI NI FURAHA TUPU UKIJUMUISHA NA SHEMEJI YENU MAMA DIIDY NAONA PARADISO INAANZIA TANZANIA ...

    SO NAOMBAMSIWAZE MSIKATE TAMAA MUNGU NDIE ANAJUA WAPI MNAPOKWENDA NAJUA WENGINE WAZAZI WALIUZA NGOMBE SIOWEWE TU KWA WANAOSOMA DIDY POST MAMA YANGU ALIZA PETE YA NDOA MI NIMALIZE FORM SIX...WAKATI HUO MZEE WANGU ANATANUA NA CITRON NA xxxx SAMAHANI SIRUHUSIWE KUENDELEA ..SOMA KWA JUHUDI ANGALIA UBADIKISHE MUELEKEO MUNGU WA ISRAELE AKAKUTOE KIMAISHA
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Prof mayo na mr ishengoma wapo bado hawa walikuwa ni sumu ya dunia bilia inatuambia chumvi ya dunia hawa ni sumu ya coet enzi hizo..nilijua awana uzao maisha waliokuwa wakiishi..sipendi kuwakubuka ila naamini mungu alie hai alishawasamehe kabla..mayo alitesa watu kiasi cha watu kmfich mwanae pale hall 4 gorofa ya juu kabisa zaidi ya wiki akiomba watu mwisho akaweka kwenye acc ya wajanja fedha nyingi sana mtoto akashushwa na aliempelekea pale college alikuwa msafisha ofisi

    huyu ishengoma alifukuza watoto wa dadake wawili huyu alikuwa anasomba ekarusi na mayo 59-60 kwao ilikuwa si shida
    ila usikumbuke y a aanyuma angalien mbele mungu anaweza atawasaidia na mjitahdi kuikimbia uovu siozinaa tu uovu kwa jumla shika neno la mungu atokuacha
     
  3. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    duh.Mkuu unanikumbusha FOE.Siku hizi COET mambo wameyalainisha sana.Pole sana mkuu.
     
  4. G

    Godwine JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    we uliogopa WR 211

    taifa lazima liende mbali na kuthamini mainjia wake , bila la hivyo taifa halitaendelea kamwe...............ndugu zetu mainjinia tupo pamoja nanyinyi
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Aisee nakumbuka nilishikwaga wr 211 na sd 221 yaan ilikuwa balaa. civ respect ndugu. anyway life kivyovyote ndugu.
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pdidy umenikumbusha Bogi (R.I.P) na course yake ya CE240, kama ingekuwa leo tungemwita FISADI kwani kozi yake aliita duka na usipomwona unakamatwa!
    Mapambano ya ufisadi yametokea mbali, Vijana wa 1994 walipambana naye hadi akasimamishwa kazi, katika kesi yake kidogo aondoke na vijana watoa rushwa 39 wakaponea huruma ya Senate. Miongoni mwao; kama 5 hivi, siku hizi ni makamanda wa Takukuru wa Mikoa!
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio maana niliacha kusoma mlimani kwa mambo hayo hayo ya ufirauni.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hukuwa na sifa.
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mr ishengoma nasikia yuko norway anasoma phd na hajaimaliza hadi leo.
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Dah mmenikumbusha mbaaali saaana. kitu cha Fuculty of Engineering (FOE).
    kipindi hicho Vice Chancellor, The Genius, Prof. Luhanga
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ila Vijana wa COET hawajitumi kabisa now days, Tatizo la Serikali Kuokoteza Viwango Duni ( VIDU) linaiua COET kabisa. Watoto wakifeli wanaenda kusema kwa Mkuu wa Chuo. Nakumbuka Kipindi niko hapo Watoto wa mwaka wa Kwanza walifeli Nadhani lilikuwa somo la Chambega au Ishengoma si wakaenda kusema kwa Mwamila ( Kipindi hicho alikuwa Principle). Ikabdi Mwamila amwombe Ishengoma atunge Mitihani Mwingine ambao ni Rahisi. Ilifikia Kipindi fulani mpaka kukawa na Tuition ya Maths kwa VIDU ili wapite LoL!

    Nawapa Pole ila Wahandisi someni bana acheni Ubishoo nyanga za hapo nazipata sana ukicheza Baba Ishe, Chambega, mayo, Nyahumwa , Haule wanakula Kichwa
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pamebaki legelege
     
  13. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    kwasababu ulitoka legelege.
     
  14. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele. FOE(COET) si mchezo,nilipita hapo (Civil Engineering) panahitaji ndhamu iliyotukuka
     
  15. L

    Leornado JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Cha kusikitisha wakimaliza FOE/COET karibu wote wanaenda MBA hivyo fani ya uinjinia kukosa wataalamu. Kuna haja ya serikali kuwathamini mainjinia wazawa.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    mkuu usiogope ndoa nzuri ile yenye changamoto
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    leonardo hukondiko nilikotaka kuja anyway yaani we acha nafikiri lazima wajulize kwanini wanaenda some mba ?
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    na atasoma mpaka yesu anarudi afadhali mwenzake mayo amejiwekea vitega uchumi pale buguRUNI kushoto zile duka za vifaa vya ujenzi zinafwatana na mengine mengi tu ingawa wahuni bado wanamtongozea mkewe natumaini ataendeelea kuweka ulinzi kwa kuja kwa kushtukiza kama anavyoendelea kufanya bigup mayo komaa vijana wasile mzigo
     
Loading...