Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coet-udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JJB, Aug 29, 2012.

  1. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasalaam engineers.
    Kuna baadhi ya maswali nimekua nikijiuliza baada ya kuwa selected katika category ya electrical engineering. Naomba mnisaidie kujibu kwa wale wana COET, au kwa yeyote aneyefahamu.
    1. Hivi campus ya madarasa kwa engineers iko main campus au Kijitonyama?
    2. Msuli wa electrical umekaaje? Kwa sababu nasikia ni balaa.
    3. Kwa wale mliochaguliwa 2011/12 je? Kuna mliokosa mikopo kabisa?
    Nitashukuru sana makamanda kama nitapata majibu ya maswali yangu.
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wataalamu wanakuja...
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    1.Ipo kote kote Campus na Kijitonyama na kipindi chaweza kuwa popote. muda wowote..tajijua

    2.Yes msuli wa electrical ni balaa na usiombe ukawa electrical general utajuta.......labda electrical power

    3.kukosa au kupata ni kawaida jiandae kwa majibu yako...

    4.una jingine?? usisahau kuweka bili kwa bwashehe............na jiandae sup za second year hasa za programming
     
  4. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu COET...kaza 4m day 1
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,111
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mamaaaaaaaa umechaguliwa coet lol!
    Njoo uone mwenyewe.
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukicheza Prof Chambega na Prof Mvungu wanakula Kichwa Mwaka wa Pili. Kama hujui Programming anza Tuition kabisa la sivyo Utakuwa Halali ya Baba Ishe
     
  7. n

    ndisinzowa Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mhandisi mtarajiwa,karibu coet,nilikuwepo pale...cha kukushauri kawe na nidhamu ya shule..ukileta umaarufu watakula kichwa..bt nendeni mkairudishe spirit ya slab,,slab nasikia inaelekea kufa...napamis coet woooh
     
  8. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    kuna jamaa yng alisoma hyo kozi,elec.general, mwaka wa pili akatoka nduki aliona ni msuli mwanzo mwenga hata muda wa kuenjoy hapati akaamua kwenda mzumbe kuchukua ICTM,akapiga first class sasa hv lecture hapo hapo udsm,inaonekana hyo coz ni balaa manake huyu jamaa alikuwa kichwa balaa o level na a level ni special tena mzumbe lakini akatoka nduki live,jipange,komaa,unaweza kula shavu tanesco,ukapande juu ya mistimu
     
  9. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    i love electrical engineeering aisee hautojuta kusoma hii kozi maishani mwako ukizingatia .. Nimepita hapo nimesoma hii kozi nafaidi matunda yake ni mmoja ya kozi ambazo unasoma aina zote za hesabu complex algebra,calculus nk msuli wake unahitaji nidhamu tu hasa mwaka wa pili ...
    Ushauri soma umeme tuje tuokoe watanzania gizani .. Tunapambana tutashinda kasome uelewe
    gpa kubwa inahusuka ila jitahidi kuelewa vitu muhimu
    all the best
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kaka sio siri mimi ni mhandisi mtarajiwa ila sio maswala ya umeme!!! kwa haya maneno yako machache atleast nimeamin watu kama nyie bado mpo!!! nimeupenda ushaur wako japo sintasoma ELE ila umetupa moyo...nashkuru sana
     
  11. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    usijali ndugu yangu wahandisi wa nyanja zote bado tunahitajika sana nchini mwetu ..changamoto ni nyingi ila umuhimu kwenye hili taifa bado ni mkubwa sana .. Maendeleo ya taifa hili yanatutegemea sana ..
    Tuko pamoja .. Mhandisi ni mhandisi tunaspirit zetu daima zitadumu hakuna siasa ndani yake..
     
  12. dimbulubuchi

    dimbulubuchi Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDSM
    kilaza-hamnazo,tupu kichwani!
    ngwini-wanafunzi wote kasoro wahandisi!
    wireless-chabo inayotokana na mgandamizo ...namaanisha ukiiangalia kwa angle flan mgandamizo unasomeka!
    slab a.ka. vimbweta-sehem takatifu ya vikao vya wahandisi coet...kupanda juu yake ili kuhutubia wenzako lazima uwe kipanga na mwenye ushawishi mkubwa,vinginevyo usithubutu hasa ngwini!
    getimaji/rewegalulila/chuo cha maji-enzi hizo msos wa kushiba bei nafuu,wateja wakubwa wahandis !

    nakumbuka sana JKT YANGU!
     
  13. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkuu hili hata prof. Mkandara na ukuu wake wa chuo analikubali
    sie wakati tumeingia mwaka wa kwanza kulikuwa na kikao na uongozi coet tukapewa spirit za kihandisi kwa kweli zimetujenga sana na zilitupa umoja sana
    slab mtatiro na ujanja wake wote hakuwa kusimama acha masilaha wewe daah
    kwa kweli jivunie kuwa mhandisi.. Wanakwambia supplementary is our pride lol..
    Coet i love you i miss you...
     
  14. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,985
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    ingawa mimi sio mhandisi,nimependa spirit yenu ya kutopenda kujihusisha na maswala ya siasa.i love you engineers
     
  15. dimbulubuchi

    dimbulubuchi Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote hao ni ngwini!...ndio utamaduni wa wakat huo...kama si mhandisi kupanda juu ya kimbweta ni mwiko,kwa sasa cjui maana kitambo!

    Kikubwa wadogo zetu wajifunze kwa bidii kwa kozi yoyote ile na kuwa makini ili mwishowe watimize malengo.
    Vinginevyo,uhandisi hasa COEt una changamoto nyingi sana na za kutisha na kukatisha tamaa....
    Kwa wale wa ubundi komaa, wa Bash party zipo nyingi haziishi,!

    Kumbuka...migomo bila ridhaa ya wahandisi haifanikiwi!!


     
  16. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asanteni sana Wahandisi, wahandisi watarajiwa na wote mlio tia timu katika kutoa ushauri wenu hapa. Nilichojifunza ni kuwa kozi yoyote ktk uhandisi inawezekana ikiwa utaiwekea malengo.
    Ngoja tukaweke bidii zetu huko COET ili tufikie malengo yetu.
     
  17. m

    majeshi Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii coz ya textile design and technology nayo ni uhandisi mbona ipo coet
     
  18. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,137
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Hawa watu wameshatenganishwa department na watu wa TE na CIT , kwa hiyo kwa freshers kama huyo kijitonyama hausiki tena kihivyo , kule ni makazi ya Coict kwa sasa

    Congrats kijana kwa kupata Electrical
     
Loading...