Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

code ya +882 ni ya nchi gani?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by steveachi, Jul 25, 2012.

  1. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    nijuzeni wadau manake namba inayoanzia hvyo umenibeep
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Isije ikawa syria
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    embu andika yote mimi nitampigia nimulizi yupo nchi gani??

    ila naisi ni kama ile iliye mteka dr ulimboka coz inafanana nayo kwa mbali
     
  4. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
  5. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
     
  6. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    asante kwa shule sanctus
     
  7. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
     
  8. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    strange hata mdogo wangu amebipiwa na namba kama hiyo....+50588922745
     
  11. S

    Swat JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,157
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wadau mjihadhari na number yeyote inayoanzia na +882. Ni namba ya matapeli wa kimataifa. Jana jioni imeni beep number hiyo na nikajua labda ni ndugu yangu aliyepo nje ana nitafuta. Niliamua kumpigia lakini wakati napiga simu yangu ilikua na sh 5500. Ilipokelewb baliSikumsikia mtu. Nilikata and to my suprise salio nilikuta ni zero. Nimeingia mitandaoni kutafuta nani anatumia code hizi page moja inasema inatumiwa sana na matapeli wa kimataifa. Ukipiga wewe ndio unakatwa tena bill kubwa sana. Mapato haya wanagawana telephone companies na makampuni haya ya kitapeli. Ushauri: usimpigie anaeku beep kwa namba hii.Ingia www.whocallsme.com utaona watu wengi wa ulaya walivyo elezea kuhusu hii number
     
Loading...