Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coco Beach ya Mogadishu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, Nov 8, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Taratibu maisha yanaanza kurudi jijini Mogadishu.

    610ccx.jpg Hapo ni ufukweni huko Mogadishu (kitongoji cha Hamarweyne) na wasomali wakijiachia kwenye sherehe za Eid al-Adha juzi kati.
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,508
    Likes Received: 386
    Trophy Points: 180
    ****** ya wasomali mabaya...dah
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,197
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    watu wengine, wanataka kutuharibia mood ya kazi asubuhi asubuhi yote hii
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,197
    Trophy Points: 280
    Ufisadi unapolazimishwa katika nchi ya watu, halafu "oooh Al Shabab!".
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    nini tena mbaya mkuu.......
     
  7. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapunguza machungu
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hivyo hivyo wanafaidi.
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Amani ni kitu kizuri ndg zangu. Yaliyowapata hawa jamaa ni kukosekana kwa amani tu ....
     
  10. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Da' Faiza Foxy hii picha ya ufukweni ni enzi za Siad Barre wakati Mogadishu lilikuwa jiji moja kubwa barani Afrika.
    Magaalda-Muqdisho.jpg
    Miaka zaidi ishirini ya vita vya wenyewe kwa wenyewe hapo ufukweni sasa pamekuwa hivi:
    610xyu.jpg
    Na hivi:
    610xyz.jpg
     
  11. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umemjibu vizuri kamanda Kova, sijui intelijensia yake ni inatumia masaburi?
     
  12. wa kutambua

    wa kutambua Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hawa wasomali hawana hata kisima kimoja cha mafuta ili wapate msaada toka magharibi,
     
Loading...