Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

COCACOLA or PEPSI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Easymutant, May 5, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kunywa but ukiwa unajua madhara yake pia
     

    Attached Files:

  2. m

    muraweto Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chukua soda moja ya coka au pepsi halafu mimina kwenye sinki au choo kilichoweka sugu halafu baada ya dakika tano kasugue utaona matokeo yake na hivyo ndivyo inavyofanya mwilini!!!!!
     
  3. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lol! kuanzia leo naacha kunywa soda, kumbe nimeshaharika hivi???
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    habari ndo hiyo watu tunafakamia mavitu bila kujua madhara yake
     
Loading...