Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coca-Cola Kwanza Ltd: Whats going on?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Enigma, Sep 1, 2011.

  1. Enigma

    Enigma Senior Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Greetings my dear friends,

    We have been receiving a lot of chatter from CCKL that something is going on.. there is tense situation especially between some employees and administration. Most of it as far as we can tell has to do with some employees posting on their facebook pages about their complaints about working conditions at the Mikocheni plant.

    Is there anybody who is willing to speak with us or to let the public know what is going on at one of Tanzania's oldest company...?

    anybody?

    Please PM me.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna nini?
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    mimba haifichiki lazima mtoto atazaliwa, tuvute subra
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    yaani mengi na biashara zake
    ingekuwa marekani watu wangeshaandika vitabu best sellers

    bodycare imekufa

    ippmedia inakimbiwa na best journalist wake

    na sasa hiyo cckl

    usisahau tuhuma za kuifilisi nico

    sijui.....
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,423
    Likes Received: 9,120
    Trophy Points: 280
    Coca Cola kwanza is not one of Tanzania's oldest companies as you think. Actually Coca Cola kwanza is very new in Tanzania. Its hardly 20 years old.
     
  7. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kumbukumbu zangu kuwa mengi hayupo coca cola kwanza bali bonite ya moshi kama cjakosea
     
  8. 2

    2simamesote Senior Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    umekosea,yeye ndo miliki,zile za mwanza na mbeya ndo si zake
     
  9. A

    Albimany JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Coca cola Kwanza mengi alishajitoa zamani sana, hii ni hakika niliwahi kufanya kazi nao,na meneja wao wa (cocacola East Africa ndio aloniambia mchaga mwenzake mengi wakati huo).Kwasasa inammiliki mwengine simjui.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Cckl ni ya makaburu, Mengi ana share kiduchu
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    i know one of the victims of this scandal. some have already lost their jobs. will ask her to contact u and see if she wants to spill the beans. it is a sad story, CMA sijui wanafanya nini!
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakika ni kwamba alikuwa na 25% shares akaziondoa muda urefu baada ya kutokuelewana na share holders wenzake makaburu so yeye amebaki na Bonite northen zone na inafanya vizuri sana.
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Mengiiii???? We THE B!!! hebu ji_update banaa
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    umeona eeh!!
     
  15. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mengi aliuza hisa zake kwa makaburu muda mrefu tu na lile eneo ambalo coca cola wanatumia lilikuwa la mengi kipindi hicho nalo limeshauzwa ,kwa sasa mengi ni mteja wa coca cola kama wewe tu na sio mmiliki wa coca cola kwanza.
     
  16. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwa swala la COCA COLA KWANZA mengi alishajitoa muda, aliona hapati faida sana watu wakamshauri amege fungu kwenye IPPMEDIA ili awekeze kwenye kiwanda. akawa mjanja akatosa ikabidi ajitoe kukiendesha alichofanya ni kuwakodishia ile yadi pale.
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Coca cola Kwanza ipo chini ya Coca Cola Sabco yenye makao makuu Port Elizabeth South Africa, Mengi siyo mmiliki, nilifanya kazi mwaka mmoja pale Coca cola nikawapiga chini kutokana na vitabia vya ajabu ajabu kama majungu nk. Lakini uongozi wa juu HR uliondolewa sasa sijui hata ulioletwa bado nikimeo?
     
  18. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    coca cola kwanza is a moving skeleton for now,,,,thats why azam cola how is grabbing the seats fast,,ukijikongoja wenzako wanajiongoza ooohhh kalagabhaho the ipp's au ndio ile gutter politics imeanza kuonyesha impact zake kwenye business za ipp's,manake he was into politics i guess they had played him a siasa chafu on ipp's,,,,oouplah!
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    CMA hawawezi kumfungulia mtu shauri kama wewe ambaye unadai hujatendewa haki haujapeleka shauri lake kufungua kesi.
     
  20. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Not all glitters is gold!Mhhhhh!
     
Loading...