Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coca cola kwanza kuweni serious

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by TIMING, Mar 4, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nimesoma tangazo la kazi la cocacola kwanza guardina ya leo 4 march 2010; it is one of the worst adverts i have ever seen.

    Tangazo linasema Career opportunity as TCCMS coordinator, this person reports to SHEQ Manager

    ukija kwenye key responsibilities ni acronyms tupu; na applicants wanatakiwa wapeleke application kwa HR Manager na wametoa address yao, na pia wamesema kwa email unaweza kupeleka kwa ssakala@csabco.co.za with closing date being 15th March, now my question:

    • Hivi Coca wana quality assurance system ya kuondoa huu uoza wa acronyms kwenye public address?
    • Huyu HR person ana inferiority complex?
    • procurement procedures zinasemaje kuhusu length ya kutangaza hzi services?
    Sakala, wewe HR manager... get outside your sick shell and understand your dynamics when you address public, upuuzi huu justshow what a manager ulivyo
     
  2. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Cocacola kwanza hamna kitu pale sema tu binadamu tushakuwa adicted na soda thts why wanasurvive, hata ukitaka kupatia mtu chakula, bia utasikia twende nkupatie soda mbele hapo!
     
Loading...