Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coaster 6 zapigwa mawe Kimara mwisho; ni za wapambe wa CCM wakitokea Jangwani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Indicator, Jun 9, 2012.

  1. I

    Indicator Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima JF,

    Katika hali isiyo ya kawaida, wana wa kimara mwisho wameyarushia mawe magari aina ya Coaster sita ambayo yalikodiwa kwa ajili ya kujaza uwanja wa jangwani. Gari hizo kwa taarifa nilizozipata kwa haraka katika upelelezi wangu ni kwamba Tatu zilikuwa zinaenda maeneo ya Kibaha na Chalinze na tatu hadi Morogoro. Mawe hayo yalifanikiwa kuvunja vioo vya baadhi ya coaster.

    Source; Live nilikuwepo maeneo ya tukio.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Sio tukio zuri ila Kwa ukombozi wa nchi halali
     
  3. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hizo sio siasa bali ni ujinga. Waliotupa mawe kama ni wafuasi wa upinzani basi ni wahalifu na wahuni wakubwa hao. Wanachafua sifa ya amani waliyonayo wapinzani kwa sasa.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu kwani walioenda au wanaova nguo za ccm wengi si kwa mapenzi yao ni shida, mtu unakuta hana nguo halafu napewa za bure inabidi akubali ajisitili sasa ukianza kumshambulia unakosea sana...
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    lakini inawezeka wakawa wamefanya vijana wa ccm ili kutafuta kuandikwa na vyombo vya habari
     
  6. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo siyo tukio la kuona ufahari juu yake. Tukemee na kuchukia kwa moyo na vitendo uharibifu wa mali na amani kwa mwamvuli wa itikadi au dini au mlengo wwt ule wa kijamii.
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unachotaka kutuambia na mimi macho yangu kinataka kusoma kuwa ccm imekodi magari na watu walichukuliwa toka Moro- kibaha kuja kujaza CHADEMA SQUARE na Si magari kutupiwa mawe, Haipendezi na isirudiwe, Siasa za kizamani hizo Upinzani upo ktk kujenga hoja na kutekeleza na si kupigana
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Dah, ama kweli hawakukosea waliosema Bring conflict to rule.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  9. Master jay

    Master jay Senior Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama wamepigwa mawe ni vizur il wakawasilie wanzao kuwa buku 2 zimewaponza
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hatunaga vyama vya upinzani wenye tabia hiyo!

    Nina mashaka makubwa ya kwmb hao ni wanasisiem wenyewe wanataka kuwachafua wapinzani.

    Itakula kwao! Hatunaga wapinzani wakorofi!
     
  11. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mtaishia kupigwa mawe kwenye hivo vipanya hadi lini huku wenzenu wakitanua kwenye vx v8?kisa khanga,pesa na mlo? Acha njaa iniue
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    waache wapate walichopata kutoka nyinyiem
     
  13. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haikuwa sawa kufanya hivyo! Sio harakati stahili.
     
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kutoka kibaha/chalinze na morogoro kuja kwenye mkutano jangwani-dar es salaam ili kuongeza wingi wa waudhuriaji we unaona ndo siasa zenye akili!!
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hiki ni kitu cha kulaaniwa
     
  16. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Wala sio ujinga ni namna tu ya wananchi kuonyesha hisia zao. Wenzetu mali amempiga Jk wao kama kibaka ! Kwa mawazo yako utasema wajinga, viongozi wetu ni lazima wafanyiwe ivyo ili waogope kuchakachua na ujinga mwingine wa kuchakachua matokeo .
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Napata picha kwamba ccm haikubaliki.
     
  18. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    safi sana ningekuwepo ningerusha japo moja.imeniboa watu wanawatetea wenyewe kazi kuhongwa buku2???haya hizo zitatatua matatizo waliyonayo??aaa bora wangewavunja meno cku ingine wangekataa kusombwa kama kokoto.
     
  19. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata mimi ningekuwepo ninge warushia mawe tu. Njaa zao ndio zinatutesa hivi sasa
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi ujuwe hao ni wanazi wa chadema waliofanya huo uhalifu tena utakuta ni watu wa Kaskazini. Huko kimara mabondeni ndio waliojazana huko.
     
Loading...