Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

coastal union ya tz yasajili mchezaji kutoka brazil

Discussion in 'Sports' started by figganigga, Oct 22, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Timu ya soka ya coastal union imefanikiwa kumpata mchezaji kutoka brazil. mchezaji huyo atareport mda wowote akiwa na mke wake. mchezaji kasema anafurahi kubadili mazingira ya kazi yake. ntawapeni updates soon ikiwemo na picha. mia
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    KIUNGO wa kimataifa wa Brazil,
    Deangelis Gabriel Barbosa (27)
    aliyekuwa akisubiriwa kwa
    hamu hatimaye amewasili jijini
    Tanga na kupokewa kwa
    shangwe na viongozi pamoja na
    mashabiki wa Coast
    Barbosa aliwasili Jumamosi jijini
    Tanga akiwa na mkewe Zaira
    Caroline na mtoto wao Lara
    Barbosa na kutambulishwa
    rasmi kwa waandishi wa habari
    jana katika makao makuu ya
    klabu hiyo yaliyopo barabara ya
    12 .
    Mbrazil huyo alisema amefurahi
    kufika Tanzania mkoa wa Tanga
    amefurahishwa na mapokezi
    mazuri pamoja na kuahidi
    kukata kiu ya mashabiki wa
    klabu hiyo.
    �Mimi na mke wangu
    hatukutegemea kupata
    mapokezi makubwa namna hii,
    ninachoahidi ni kwamba
    nitajitahidi kwa kiasi cha uwezo
    wangu kuiletea mafanikio kwa
    timu yangu ya Coastal Union,�
    alisema Barbosa.
    Akizungumza wakati
    akimtambulisha, Makamu
    Mwenyekiti wa Coastal Union,
    Steven Mnguto alisema tayari
    klabu yake ipo katika hatua za
    mwisho za kukamilisha kibali
    cha kumuwezesha kuchezea
    Coastal Union.
    �Barbosa amesaini mkataba wa
    mwaka mmoja na ataanza
    kuonekana uwanjani hivi
    karibuni kwani tupo katika
    hatua za mwisho za kukamilisha
    vibali vya kumuwezesha
    kufanya kazi nchini, lakini vibali
    vingine kama ITC tumepata,�
    alisema Mnguto.
    Alieleza kufurahishwa na ujio wa
    Barbosa na kusisitiza kuwa
    amewasili wakati muafaka
    kwani Coastal Union inamhitaji
    kiungo mshambuliaji kama yeye.
    Barbosa ametokea timu ya New
    Road ya Nepal aliyojiunga nayo
    mwaka 2010 pia amewahi
    kucheza Paham Footbal Club,
    Flamengo, Santa Cruz zote za
    Brazil na Churchill Brothers ya
    India, Maruinense pamoja na
    Sport Club ya Jiji la Paulo Afonso
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Leo ameanza mazoezi viwanja vya Gymkhana mjini Tanga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mbona hajatuletea salamu kutoka kwa Maximo?
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Deangelis Gabriel Barbosa da Silva ametokea Paulo Alfonso, Bahia, pwani ya kaskazini ya Brasil, kwenye ligi ya kwao amechezea Cruzeiro na Flamengo.
    Maximo alikuwa muuza matikikiti huko Porto Alegre, pwani ya kusini ya Brasil. Wala hawajuani...
     
  7. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    huko brazil hata wauza madafu wanaweza kusakata kapumbu!!!oh sorry kabumbu!!
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wivu wa kibarazani huo, kina Jama Mba ndo wanalijua soka bwana...
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    hahahahahaaaaa....!!!. mia
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu hapo.. Huyo kaja kupumzika lakasachika
     
  11. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    jamba ba alikuwa msafisha viatu wa wachezaji wa club canon yaounde yanga wakaingia kichwakichwa na kuonyeshwa tu picha alizopiga na wachezaji wa timu hiyo.nilikuwa nawaonya tu,si unajua hata maximo ni muuza matikiti tu huko porto alegre?
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wape clip yake kule ligi kuu waone wenyewe..
     
  13. p

    pilau JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    Mchezaji kutoka Brazil...... kuna maswali mengi sana juu yake ambayo majibu yake hayataki haraka .... ...... U- Brazili wake sio hoja, hoja ni kwamba je anauwezo wakucheza mpira? tena mpira huu wa bongo? kule alikuwa naacheza klabu za mchangani au? maana hata kama kule alikuwa hachezi mpira na alikuwa anafanya kazi nyingine kama kuosha magari, shoe shine au mpokea wageni hotelini haijalishi kazi ni kazi bora mkono uende kinywani na watoto wapate chooooooo ... huo ubrazil wake hauna maana yoyote............. isipokuwa ....... tunataka kuona kilichomleta ... si unajua tumeona wachezaji wa Simba & Yanga walioatoka mataifa yanayojua mpira wakija hapa kwetu ni maluelue tu
     
  14. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    sasa si ungefita hiyo kapumbu!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhhhh mbona unaweka msisitizo hivo nini..
     
  16. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah halafu nilikuwa sijui kama makao makuu ya Coastal Union yamehamia mtaa wa mahasimu wao African Sport barabara ya 12.
     
  17. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Awe muuza miwa ama chips ama hata mchoma ndizi....who cares? tunachojali hata kama akiwa mchoma ndizi basi apige soka na kufunga mabao.
     
  19. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yanga tunamtaka sisi, tutamsajili katika dirisha dogo. Mtoto hawezi kukaa na hiyo almasi.
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Makosa ya kiuandishi hayo, ni barabara ya 11 Ngamiani.
     
Loading...