Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coasco na wizara ya ushirika

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Baghari, May 3, 2012.

  1. B

    Baghari New Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF. Naulizia kama COASCO na Wizara ya ushirika wameita watu interview? COASCO ilikuwa assistants auditors na wizara ilikuwa maafisa ushirika daraja la II. Msaada please!
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mbona tangazo haukuleta!
     
  3. K

    Kongi JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Chuo cha MUCCoBS waliita usahili tarehe 27/04/2012 ila tulikuwa na transcript tulitakaliwa kufanya usahili. COASCO hata mi sijui..
     
  4. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    haamanishi za muccobs
    kuna nafas za utumishi walitangaza chini ya wizara ya kilimo na ushirika
    maafisa ushirika grade 11/cooperative officers grade 11
    wametoa shortlist??
     
  5. K

    Kongi JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Thax kwa kuelezea NKADABWI. Sina taarifa kwa hizo nafasi. Na najua hata nikiitwa interview satahudhuria kwa sababu serikali haotaki kuajiri tuliotoka chuo majuzi. Wanaajili wenye vyeti tu.
     
Loading...