Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coasco hawajaita bado?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by CHAWAPOMA, Mar 31, 2012.

  1. C

    CHAWAPOMA Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    COASCO Walitangaza nafasi za assistant auditor na deadline ilikuwa trh 26 march, kwa waliopply hamjasikia tetesi zozote za kuitwa kwenye interview? TUSHITUANE WADAU
     
  2. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    nilitupa mzigo wangu pale kwa mbwembwe zote, dah mungu yu nasi, dnt give up ndugu yangu....
     
Loading...