Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cnn ya Ngwea

Discussion in 'Entertainment' started by JAYJAY, Sep 29, 2009.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2009
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    kila ninapoisikiliza hii track,melody aliyotumia msanii kweny bridge mara baada ya verse mbili za kwanza inanikumbusha kama melody ya wimbo fulani hivi wa msanii wa r'n'b wa nje.kuna ambaye ameshaligundua hili?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hebu weka mashairi yote humu kwanza.
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    ukisoma mashairi huwezi kujua " melodi" au "tyuni" ya wimbo, kwani siku hizi kuna wasanii au waigizaji! ndy walivyo wanamziki wetu siyo wabunifu kabisa, anaimba wimbo wa mtu bila hata makubaliano naye, halafu anaclaim kwa nguvu zote kuwa nyimbo ni yake, wamekaa kiwiziwizi tu, lengo apate vijisenti vya kununua korolla. tena hizi mnaita BONGOFLEVA ndiyo wamezidi kukopi.
     
  4. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jayjay ungeweka na huo wimbo ingekuwa bomba kichizi mwanangu.Au..?
     
  5. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Sasa hapa mimi sijakuelewa kama imekuvutia au ndio unataka tumponde bwana Ngwair?
     
  6. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wewe kama ni mtu wa kufuatilia muziki na mambomambo ya nnje atajua mapema tu..ngwea amechukua aidia ya shigate gwan kutoka kwenye blue movie moja ya Snoop dog(jina nimeisahau) amekopi kimya kimya kutoka nyimbo ya 50 na game hate it or love it,

    unajua tatizo nn, wanaamini wabongo hawafuatilii mambo, kumbe watu wengine wako deep kwenye muziki japo hawavumi, so uwezekano wa kuwa amekopi ni mkubwa sana ,ntaisikiliza CNN..nikoment.poa.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ungesema tu ni wimbo gani mkuu, japo hata kwa mtoni kuna kitu kinaitwa ku sample muziki. Kwa hiyo hata kama melodi zitafanana na wimbo mwingine na still ameingiza ubunifu wake hadi wimbo ukawa bomba hakuna shida kabisa. Wataalam wa muziki wanajua hakuna sauti mpya ya muziki ila ni maboresho ya sauti za zamani.Lakini mazee kama ulitaka ku hate tu endelea..
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijaisikiliza ngoja nikatafte CD
     
Loading...