Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Club maasi iko wapi?

Discussion in 'Entertainment' started by Plato, Oct 18, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesikia tangazoo kuwa kanga moja leo wako klub maasai,ila sikumbuki kama ni knondoni au m'nyamala.nisaidieni maana nawatafuta hawa viumbe nimeona picha zao youtube kuna kiutafiti fulani nataka nifanye.nielekezeni wakuu
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ipo mwananyamala ni baada ya kupita vijana kinondono zipo jirani sana
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ipo ndani ya Meridian Hotel na show inaanza saa 7 usiku.
     
  4. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    mzee wa maeneo nini?acha leo nijongee kwani mcheza kwao.......
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni kapi hako kautafiti tuelezane mkuu labda tunaweza tukachangia points
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siishi huko lakini if its happening in Dar chances are i would know about it -am a night owl.

    Hamna cha utafiti hapo atayarishe vijihela vya kumtunza bonge na awe na totoz wa baada ya show ambako ndio utafiti utakapofanyika.
     
  7. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda anatokea wizara ya utamaduni,vijana na michezo,kitengo cha sanaa ya majukwaani!Maana nimesikia wanataka wawafungue hawa wacheza u....hi.hapo hakuna utamaduni kabisa!
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii ni fikra potofu hawachezi uchi,umewaona wacheza show wa bendi zetu ? hebu tembelea Nairobi uone wacheza uchi club(srip tease,lap dance).
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160

    nightmare!mia mzazi..bonge hana kitu yule portable ndo mikosi sasa last week alhamisi nikajitia mango garden kulikuwa na mashauzi classic taarabu!aibu hivyo viuno.....dah!sikufuata taarabu bali nyonga na uzuri hiyana hawana watoto wa kiswahili ukishine,unanukia na unatembea huku umekaa ukishindwa kung'oa una gundu
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    vipi wameshaanza?
     
Loading...