Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Club gani inapiga ngoma za kitambo(Old School Rap & Rnb)

Discussion in 'Entertainment' started by nyabhingi, Oct 20, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    club nyingi nazoingia ngoma zinzochezwa sizikubali sana...naona siku hizi mziki umepungua ubora..lemme know
     
  2. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maandamano kusanya nyimbo zako anza kuselebuka mwenyewe siku izi nyumbani kwako. club kumeharibiwa na bongo flava siku izi
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,334
    Trophy Points: 280
    kaka hujakosea yani hii bongofleva inatukimbiza kabisa kumbi za starehe...it ain't fun no more
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Hilo sio uongo Mkuu, yaani imeshakuwa shida hakuna sehemu sasa hivi unaweza kwenda ukajirusha na kusuuzika roho yako. Nyimbo nyingi zinazopigwa hazikuzingui kiasi cha kutaka kuingia kwenye dancing floor na kufanya vitu vyako :(
     
  5. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Nahisi ndo uzee unatukaribisha maana cranks na huo ubongo fleva ni tabu tupu
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mzee najua wewe utakuwa una-feel enzi za akina NEW EDITION, AALIYAH, DONELL JONES, TLC, SWV, JODECI, GINUWINE, NEXT, CHANGING FACES, BRANDY, USHER, CASE, JAGGED EDGE, DRU HILL, ANOTHER LEVEL, NAUGHTY BY NATURE, LL COOL J, JADE, OUTCAST, JOE, JOHN B, BIG PUNISHER, KUT KLOSE na wengine kibao pale Mzalendo Millenium Towers huwa wanapiga hizo ngoma, pia Zhongua Garden sijui kama bado wanaendelea kupiga pale ila kama hawapo pale wanakuwa Nyumbani Lounge kwa Lady Jay Dee every Saturday
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Njoo Fairway Tegeta utamkuta DJ Seydou at 63 anatwanga za akina George Benson........zamani akitwanga Mbowe (Bilicanas ya leo)

    [​IMG]
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    anzisha ukumbi tuje baab
     
  9. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dalili ya uzee sio lazima mpaka uone mikunjo ya uso, vitu kama hivi vinajihidhirisha kwamba dakika zimekimbia, kuanza kuchukia kila kitu kinachomfurahisha kijana wa 20's
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu BAK ni kweli maana hakuna mtu anayeweza kutafuta nyimbo za akina Teddy Pendergrass au akina Ralph Tresvant au producers wa enzi hizo kama akina Quincy Jones
     
  11. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni kweli kabisa club nyingi wanapiga nyimbo hizo hizo kila siku....ila mafian lounge friday wanapiga oldies dj anajitahidi
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Mkuu TF kwa maoni yangu si lazima uwe za unapenda enzi hizo hata sasa hivi kuna vitu vipya ambavyo vikipigwa ni lazima utaingiwa mdadi wa kutaka kwenda kwenye dancing floor...lakini wapi hata vitu hivyo vipya huvisikii kabisa!!! unakaa kusubiri tu huku masaa yakizidi kutokomea...Aaarrrrgggghhhh!
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    BAK ni kweli kwa mfano juzi nilikuwa naangalia BET Hip Hop Awards kulikuwa kuna suprise performance ya Heavy D kwa jinsi aliyopiga show halafu jamaa anajua kucheza si mchezo kila mtu alinyayuka kwenye kiti that show how much watu wanavyozipenda oldies
     
  15. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii thread japol lengo lake ni kutaka kujua Old schools zinapigwa wapya..nimesoma comment za wadau na zimenifurahisha sana coz, linikua nkijiuliza hivi hii inatokea kwangu tu au hata kwa wengine...nimepoteza mapenzi kabisa na mziki unaotoka sasa hivi uwe wa hapa nyumbani (Bongo flava) ama ule wa majuu inaweza kunichukua wiki sijaangalia channel za mziki....ni kweli zile nyimbo za mid 80's and late 90's ni kali na nkizisikia huwa nasuuzika sana...kuna msemo husema "back in days when music was music" maybe we are getting old and losing touch with the modern time music....
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Natoka nje ya mada kidogo.

    Huu wimbo wa RiRi ni bomba sana, lakini video yake ni Mhhhh! Sijui huyu binti anaelekea wapi. Asipowahiwa na mapema kabla hali haijawa mbaya sana basi anaweza kuharibikiwa kabisa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hehehe!!! BAK i think she needs to find a man for herself may be it might help
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280

    She needs to go back to CB :) as recommended by her parents (recently) , but IMO it is too late.
     
  19. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
  20. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kama upo home pia pendelea kusikiliza 102.6 fm
     
Loading...