Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Club Billicanas na Security Camera?za Nini au kuna michezo ya kamari humo ndani?

Discussion in 'Entertainment' started by Gembe, Jan 8, 2009.

  1. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]



    Bilicans wameweka camera.Sasa sijui ni kwa ajili gani?unaweza angalia kwa makini picha hii niliyoitoa kwa michuzi.Nilisiakia Club hii imefunguliwa Jana hivyo nikaamua kupita katika Blog kupata Picha...

    Lunyungu,
    Haujapata wassa wa kutembelea hapo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 8, 2009
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Lunyungu na club wapi na wapi...Anyway bado yupo Russia na vodka zake...

    [​IMG]

    Natumai hizo kamera ni kwa ajili ya usalama wa ukumbi na hao wanaoingia humo... Aidha naona ukumbi wenyewe haujakamilika vema, kuna uwazi katika ceiling na huo waya unaotambaa kwenye ceiling unashusha hadhi ya ukumbi...umewekwa kienyeji sana
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huo waya unatia kichefchef siyo siri!
     
  4. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    gembe...clubs all round the world zina camera...unashangaa nini ..mbona za huku US na UK hamna casino lakini camera ni kuanzia mlangoni mpaka ndani...its for security reasons!! piga mtu kisu , camera ikunase...ndo maendeleo hayo...big up bills...at least bongo tunaweza kujivunia sasa!!
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu kapinga that is true lakini huwa haziwi open kama hii, kunatakiwa kufanyike utaalam wa kiklab klab kuikamaflaje camera hiyo, au kama vp kwa nini wasitumie ile aina ya taa, ambayo ni easy and smooth!!!!!!!!!
     
  6. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilisema hivyo,
    Sababu Lunyungu yupo kila mahali anaweza kuwa na taarifa,Mkulu Nyambala Mie sikwenda mbali sana ..inaonekana wewe ni mtaalam wa mambo ya umeme.

    Mie niliangalia mambo yanayonihusu.Kikawaida kamera hizi hukaa mwanzoni mwa mlango kuangali watu wanaoingia na kutoka ila kama zimewekwa ndani najiulioza ni kwa sababu zipi?

    Naamini watakuwa wameona makosa madogo madogo..inabidi huo waya waurekebishe
     
  7. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    camera ni camera...hamna regulations zinazosema inside a club zinabidi zijifiche..either way mtu utaonekana tuu and thats the purpose..lets give credit when its due jamani!! this is a job well done..i hope it will open doors for others in the entertainment industry to upgrade places like maisha nite club etc...yani bills took a yr off but from next month masaki kutakuwa kweupe!!
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nyambala..

    zipo ssa hivi zinakuwa kama nguzo ya ukuta kumbe ni camera,zinawekwa sana sana katika maeno ya usalama.Mkuu ICADOn anaweza kuleta Picha zaidi kuhusiana na haya..

    Unaweza ukaenda sehemu kama white house na usione CCTv ila wanakuona.Wangeweka zile za ukutani basi ingekuwa ni sahihi..

    Between the line:Hauwezi kugundua kamera hizo kama siyo mtaalam,Mie nilishajua sasa..Nadhani ziatasaidida sana kwa watu wa POLISI incase kama kukitokea Fujo.

    Picha za ajabu ajabu zitaweza kupatikana.Watu wawe waangalifu sana wakiwa ndani ya club hiyo MPya
     
  9. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Masaki kunabomolewa au..I dont get you?
     
  10. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    u got jokes dude!! hahaha..
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Na hakuna regulations zinazosema lighting kwenye klb ziwe na mwanga wa kufifia, au kuwa na ile strobe-effect, au hata zile rangi rangi. Kumbuka hata kama unafahamu kwamba u r being watched basi at least the watcher or the watching media iwe ya kitaalam kidogo. Kumbuka ni version ya ngapi ya camera uionayo hapo. Why they keep changng?????

    All in all, mimi binafsi sipingi kwamba bilz wanastahili kupongezwa kwa hii initiative, ila hii ni angalizo tu!!!
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Gembe, kama umefikia hatua ya kushangaa security camera ni za nini dnani ya ukumbi, naanza kukushangaa
     
  13. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unanishangaa kwa sababu zipi,ama kwa kuwa nimejadili ukumbi wa mtu mwenye Maslahi na wewe?

    Mie nauliza zina kazi gani?Kama wewe ndiyo Msemaji wa Mke wa Mbowe ambeye ndiyo Mkurugenzi basi jibu sasa na siyo kushangaa mambo nayouliza.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jan 8, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    We Gembe mshamba sana. Eti security camera billicanas za nini? Si za security.....
     
  15. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wewe msemaji wa Polisi?
    Watu wengine bwana Bills ni White house? club ya maraha unaifananisha na white house wewe kweli gembe.....
    umezinulia bango kamera kwa wewe unaotorosha watoto wa watu kwenda nao disko utakoma..... next siku unakuta clip utamu
     
  16. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Msije kukuta video zenu TMZ tuu.
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na tunvyofahamu jinsi maadili yalivyomomonyoka bongo unaweza kukuta mzee video yako na kanyumba kadogo of the day amepostiwa bi mdogo.......lol
     
  18. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nyani Ngabu,

    Ushamba wangu umetoka wapi..?ina maana kila mtu akiuliza swali ni Mshamba?au ndiyo kasumba yetu watanzanzania...Ndivyo tulivyo?
     
    Last edited: Jan 9, 2009
  19. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu camera kuwepo ni sawa tu ilimradi wasiwe wameweka na washing room :)
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Kwani Michezo ya Kamari ni KOSA
     
Loading...