Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds wafanya utapeli!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by I-NGOSHA, Nov 27, 2011.

  1. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Clouds wamewatapeli mashabiki kwa kuwalipisha sh 10000 kwa ajili ya kushuhudia shoo ya DMX na fabulous na kuwahadaa wasanii wa kitanzania kuwa watapanda jukwaa moja na manguli wa muziki kutoka marekani. Hivi haiwezekani hawa jamaa mashabiki wao wakawashitaki kwa utapeli walioufanya kwa ajili ya masilahi yao binafsi?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa hizi redi unaonekana hauhusiki kabisa na kitendo walichofanya clouds kama kipo kweli! Nakushangaa pilipili usiyoila yakuwashia nini? Waache wanaoona hawajatendewa haki walalamike wenyewe. Siyo wewe third party!!
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    mkuu hata mimi nawashangaa sana ...

     
  4. p

    pansophy JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ndo maana kuna raia kazi zao ni kutetea haki za wanyonge. Wazee wa law imekaaje hii?
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    na wamehaibika mana aim ilikua kuwaharibia vinega sasa wameumbuka
     
  6. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli hainihusu kwa sababu nilienda kwa vinega na nikapewa burudani ambayo thamani yake ni kubwa kuliko shilingi niliyoilipia ila inaniuma kuona wewe sharobaro rejao na wenzako ambao ni watanzania wenzangu mkidhulumiwa stahiki zenu!!
     
  7. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unashangaa nini? Kipofu huwa anashangaa au anaduwaa? Nyambafu wee!!
     
  8. O

    Obinna Senior Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugu motochini Nyie pigeni kelele ya kudhulumiwa mi acha nikae na hang over zangu za antvirus
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    kwaniutapeli gani ulitokea kwenye show ya clouds? Dmx hakupanda?
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama unasema kuna dhuluma, hao vinega wapo wapi kimuziki? wale ambao unaona wanadhulumiwa ndio wana excel. Kwa muziki wa Tanzania kuwa against clouds ni kama kujiia kisanii. Tamasha la sugu limefanikiwa ndio, then what is next? kumbuka hiyo ilikuwa one day event na baada ya hapo hao vinega watarudi mtaani kuumia tu cuz hawatakuwa na kuwabeba.
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,750
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Wacha kushabikia Ujinga wewe!!
    Sio lazima uwe umedhulumiwa wewe ndio ulalamike, huo ni ubinafsi.
    Katika umati wote wa waliotapeliwa pale LEADERS hakuna anaekuhusu???
    Nyie ndio mnakulaga BAN kwa ukosefu wa UTU
     
  12. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwe kwe kwe kwe!! Mliokwenda leaders mnapenda watu wa nje ya nchi yenu. Siku mtaletewa camerun na crouds mtaenda tu sio wazalendo acheni kushoboka dmx ni nani mbele ya haki za wasanii wa nyumbani, wabongo tukue tuacheni ungese.
     
  13. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    harakati bado zinaendelea unadhani hizi harakati zimeanza juzi hebu sikiliza nyimbo za sugu kidogo utaelewa sharobaro rejao!!
     
  14. I-NGOSHA

    I-NGOSHA Senior Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    dmx alikosa nauli!! Teh teh teh
     
  15. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    alikosa nauli hakufika mpaka saizi yupo kibada anakuja ado ado na bajaji..
     
  16. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dmx yupo nje kwa parole. Asingeweza kuja.Sugu alishasema hayo zamani!
    Str8 muzic wamefanya utapeli
     
  17. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo wa kulaumu ni washabiki walishaelezwa kabisa na sugu
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,750
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwani hatujawahi kuelezwa ubaya wa kuchagua magamba kwenye uongozi wa nchi hii na bado tukawachagua???!!!
    Mambo mengine tunajitakiaga tu wenyewe
     
  19. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Njia ya kutafuta haki ni ngumu na ndefu sana kijana,imemgharimu mandela umri wako,ustawi wa south africa wa leo ni matunda na mateso wa kina steven bikko,walte sisulu,madiba na wengine wengi,naamini watafanikiwa na kuna cku wataungwa mkono na wanamuziki wote wa bongo,nigeria wanamuzi wa pale wanakula matunda yao sasa na kuthaminiwa cos ya umoja wao,amini nachokuambia ipo cku haina jina wanamuziki wa bongo wataungana na kupigania haki zao,kimtezamo vinega wapo hatua ya pil mbele cos safari hatua na huwa na mwanzo na huu ndio mwanzo wa safari ya usawa na haki
     
  20. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,514
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    alidhania clouds ipo Kenya!
     
Loading...