Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CLOUDS UPERUZI WA MANAGAZETI... KUNA NAMNA MNAIJENGA na RA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIMING, Feb 24, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wakuu..

    mimi ni msikilizaji mzuris ana wa kipindi cha PJ cha kuperuzi na kudadisi cha clouds kila siku asubuhi

    NIme-note kwamba hawa jamaa ni lazma waanze na managazeti ya rostam aziz.... lazima wataanza na mtanzania, au RAI

    please stop that its not good kwani kitabia binadamu hukumbuka zaidi kile alichokumbana nacho wakati anaamka, iwe muziki, habari au hata commercial

    naombeni mbadilike, we dont want that evil influence everywhere
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hawasomi Mwanahalisi wala Raia Mwema.
    Kwenye Tz Daima kama kuna kigongo kimeandikwa kuhusu mIjizi ya Chama Cha Maulaji hawaisome wa&$ge sana wale
     
  3. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka unaongea nini sasa hapo? Wewe unatakiwa usikilize kipindi chote na sio sehemu kidogo, hivyo wakianza na lolote ni sawa tu. Labda ungesema kuna habari wanaziruka kwenye magazeti mengine ambazo ni za muhimu hapo utaeleweka. Si watetei ila kwa hilo umewaonea, wanaweza kuwa na weakness nyingine lakini hapo ulikuwa bado hujajipanga.

    pole
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    @Mess...

    kuna psychology inasema the first thing you hear in the morning kinakaa zaidi kichwani, just know kwamba mafisadi wameadvance mno kuliko unavyoweza kufikiria
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa wewe ndo umeongea issue ya kujadili hapa, ila mimi sitajadili zaidi nitashauri tu maana muda wangu umeisha hapa, toka kina masoud watoke hapo na akina fina sisi tulishaacha kusikiliza redio ya CCM hiyo. Msikilize magazeti toka 98.0 saa mbili asubuhi, 98.6 saa 12:30asubuhi, na kwa haraka toka 89.5 saa moja na dakika 17 asubuhi.

    Karibuni.
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mafisadi kaka pamoja na kuadvance ni kuwapita na judo tu, umesikia ya mwanza lakini? bado siku chache tunaingia magogoni ya hao wanaojikomba tutawapata tu na kuunguza vijiofisi vyao.
     
  7. n

    nndondo JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Agreed hakuna mtu wa maana kama wewe anayeweza kusikiliza huo uchafu, wamekwisha hebu wahame
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    sidhani kama hiyo ni habari ya kweli....mbona mara nyingi hanza na gazeti la Mwananchi??halafu kikubwa zaidi kila gazet linalofika pale studio kipindi cha PB wanalisoma,ni tofauti sana na TBC kufichaficha baadhi ya habari za maagazeti flani...!!sijui wanaficha kwa faida ya nani???sipati jibu
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    MTM.....!
    nadhani unawaonea tu hao jamaa

    hakuna siku inapita hawajaperuz sauti ya watu-tanzania daima!....

    hakuna siku inapita hawajaperuz majira.......

    lakini kama vile haitoshi hawa jamaa wanajitahidi sana kuwatofautisha waandishi ''wapewa bahasha'' na waandishi ''wa ukweli''
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    @Teamo ni kweli wanasoma yote... issue ni kwamba wanaanza na gazeti gani mazee

    Mie ni sukununu na hupenda details, jaribu kuchunguza uone... sijasema hawasomi mengine, nasema wanaanza na ya RA. Kuna psychology ndogo kwa binadamu, we stick the first thing on our minds longer
     
  11. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    MTM
    kwa comment zako bora ungemwambia PJ awe anaanza gazeti gani unalolipenda na kwa sababu zipi. Otherwise sijaona point yako katika hilo
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    @Mr. Mak... read my signature

    I provoked this na nimegundua watu namnotisi vitu vidogo lakini very tactical ... taratibu tutafika na najua ujumbe umefika

    Au unayo namba ya PJ nimtafute?
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mnawaonea bwana....!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yah tunawaonea... thats how our minds are na ndio maana tumesahau hata shida zetu
     
  15. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Soma hija yake vizuri ....
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    of all magazetiz....

    kwa sasa magazeti makini kabisa kwa front page news ni mtanzania,rai,uhuru na tanzania daima....

    hebu muwekeni huyo rostamu pembeni halafu yalinganisheni hayo magazeti........!
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh humu kila siku clouds clouds kwani mmelazimishwa kusikiliza,dunia huru hii jamani hupendi papai kula ndizi sio kulitia kasoro papai:hand:
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hao walalamikaji ndo wasikilizaji wakubwa wa power_breakfast
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Siamini..
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    He is a hypocrite... We know it long ago, fuatilia threads za kibonde na clouds
     
Loading...