Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds TV yamzalilisha binti wa miaka 17

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Suzie, Jul 24, 2012.

  1. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nasikitika kusema kipindi cha leo cha take one kilichorushwa na clouds TV ni kipindi cha uzalilishaji kwani wamekiuka miiko kwa kumuonyesha live binti aliyekuwa anafanyishwa mapenzi bila idhini yake.

    Kama wametaka maelezo ili iwe fundisho kwa wengine ni bora wangeificha sura yake kwa shades ili watu wasimtambue. Sijui hii media kama inafanya kazi zake ki-professional kwakweli. Wakuu embu nisaidieni maana nimeshikwa na butwaa macho kunitoka kama udagaa
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa na radio yao hawana maadili ni kukurupuka tu
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    exactly uko right
    wamem haribia life binti wa watu
    hataweza leo kuigiza tena filam
     
  4. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani sijui nani anaongoza urushaji wa vipindi kwenye hii TV. I guess too much-know inawapelekapeleka
     
  5. M

    Mundu JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...Walipaswa kuficha uso wa huyo Binti mdogo...Clouds bana...wao ni watu wa Mingo na Bingo...hawajali kama wakati wa kusaka Bingo kwenye mingo huwa wanaharibu!

    Tatizo wamezoea kuhoji watu wenye mikasa kama hiyo katika kipindi cha Njia Panda...wakasahau kuwa ukihoji watu na kuonyesha kwenye TV, picha huwa zinaonekana....
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Binti alikuwa akipiga makelele na kufurukuta wakati wa tenso? just curious kujua umejuaje kwamba binti alikuwa analazimishwa ku-do
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    clouds ni ma******
     
  8. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hujakosea yaani nilijua itakuwa ya kawaida lakini alipofikia kusema nika..... Inagawa na yenyewe nikaona mbona haipinch kivile ghafla Zama kamuuliza kishabiki na watu wangapi nayeye bila hiyana akajibu na watu kama 20 khaaaa. Nikamalizika zaidi alipomalizia yule wa kwanza ni muhathirika, kwakweli hii ni zaidi ya maumivu kwangu maana nilisikia tumbo kunikata na kichwa kugonga
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Take it from me hawajasahau kabisa bali wameona sifa kuonyesha sura yake
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wao wanaona wanafunika hivyo..lol
    kumbe wanaharibu na hawajui
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Take it from me Suzie...I was just kidding!!
     
  12. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Binti wa miaka 17 ni minor, hata kama alikuwa anafurahia ni kwamba hajui impact yake kwa wakati ujao. Pia hujaelewa yaani kum-reveal mtoto mdogo identity yake hata kama ni kwa idhini yake haimaanishi una haki tatizo yeye hajui outcome yake. Sasa subiri mtiti wake atakapopita mitaani au akifanikiwa kwenye hiyo industry akawa maarufu kama hicho kitu hakitamsumbua milele
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Form six failure kibonde ndie mkuu wa vpindi unategemea nn hapo?
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,253
    Likes Received: 11,608
    Trophy Points: 280
    clouds tv and radio ni kituo kinachofanya kazi kihuni pasipo kuzingatia maadili.
     
  15. J

    Joofree Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama wamefanya hivyo jamani wanaharakati embu mnusuruni huyo binti apate haki zake, maana wamemdhalilisha kwa udhaifu wake. Hizi media nyingine nazo zinabidi ziwe zinafanyika semina za kuwakumbusha hasa hawa wenye talk shows.

    Mbona last week wanawake live waliweka clip ya mtoto na wakamficha sura ingawa na wao walifanya makosa maana hata hao wazazi wake hawakutakiwa kuonyeshwa. Sijui kwanini bongo tunavamia fani kwa pupa....... Jamani shule, shule, shule
     
  16. U

    Uswe JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unategemea professionalism clouds?
     
  17. O

    Old Moshi Senior Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    alaf yule binti alinishangaza sana.. eti naogop kumwambia mama, akati kila mtu ameshajua tayari
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mpendwa Suzie na boss hawa clouds sasa hivi imekuwa too much. jana wakati bajeti ya wizara yao inapitishwa maadili ya kazi yao yaliongelewa sana sijui kama waliskia manake nao hutenda kama wanawazimu vile.

    kimsingi ni udhalilishaji tena wa maisha kwa binti husika inamaana hata shule ama kuwa na maishsa yake wamesa muharibia. Lakini nafikir sasa tufike mahali hata sisi wenyewe tuwapigie kelele. kuna siku cluods redio watu walikuwa wanatoa ushuhuda eti wa tabia mbaya ambazo wanazo just imagine kijana kwenye redio akakiri ninatabia ya kufanya mapenzi n amjiwe ama mbwa wetu na huwa nafurah sana kiasi kwamba siwez kuacha tena akazidi kusema kama huambini nenda mtoni tafuta jiwe laini ufanye nalo uone linavyonoga. nilikasirika kidogo nipasue redio yangu. ruge unaharibu badilika sasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hawakuwa na nia ya kumsaidia, ila walikuwa wanashabikia zaidi!
     
  20. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa wanaojua sheria, hakuna uwezekano wa huyu binti kuwashtaki hawa, kwa kumdhalilisha? Haiwezekani matatizo ya binti huyo mdogo wayatumie kuvutia watwazamaji.
     
Loading...