Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds tv: Tatizo la sauti (ktk king'amuzi cha Start Times)

Discussion in 'Entertainment' started by MTOAHOJA, Apr 11, 2012.

  1. M

    MTOAHOJA Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuwa nikifatilia hii channel via startives taklibani miezi miwili sasa, hii cahnnel imekuwa ikiniboa sana kwa kukosekana kwa sauti,yani unaangalia picha tu kama unaangalia album, tunaomba uongozi wa clouds ukishrikiana na startimes mshughulikie tatizo hilo kwa tunakosa uhondo wa sportbar!ni hilo tu
     
  2. j

    joely JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hiyo ni wewe tu
     
  3. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Chukua remote control yako ya Star times..nenda kwenye track..kisha audio..chagua kati ya stereo n.k. Itakuja. Nami ilikuwa haitoi sauti nikafanya hivyo ikaja.
     
  4. M

    MTOAHOJA Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks in deed!
     
Loading...