Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds TV, Nani kawauzia kamela Hizi kurusha Picha ?

Discussion in 'Entertainment' started by mgt software, Apr 11, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nikifuatilia kwa umakini kujua kuwa, hawa clouds Media wamepata wapi camera hizi za kurushia matangazo picha bila majibu. kwa ufupi kamela hizi ni hafifu sana na zinakosa mvuto kabisha kuonyesha vitu alisia na kuleta mvuto kwa watu, kama vile tunaovyoona ITV, Channel 10 na Star TV, rangi za picha ni mbaya kupita kiasi, sijui ni tatizo la mwongozaji au utalam wa kuchanganya rangi!!.

    Pia nawaomba hawa vijana au watu wazima wa Clouds Team kuiga mifano ya TV nyingine zilizowatangulia jinsi ya kulipoti tukio yaani Live bila chenga kama ilivyo ya SAM Maela wa ITV au kama ilivyokuwa kwa J. Muro. Yaani jinsi ya kuuliza mashwali, jinsi ya kujipanga katika kutoa habari. OK bado wachanga ila changamka ili mwendane na mfumo ya DIGITAL kama inavyohainishwa na mkurugenzi wa Mawasiliano nchini.
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa ni software ningekwambia mazee changamkia deal lakini kwa kuwa ni kamera wamekusikia. Watu wengi wamelalamikia hali hiyo ya ubora wa matangazo yao hasa live.
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,193
    Trophy Points: 280
    ka vile jana ndio ilikuwa mala yao ya kwanza ushiwalaumu, hizo ndizo kamela zao na ule ndio uulizaji wao wa maswali!.

    Nb pia nimekapenda kajina kako kazuli!.
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    au amenunu za kichina , ambazo uonyehs avizuri wakati wa manunuzi na kuaribika baada ya miezi mitatu, sasa clouds TV hata mwaka haina
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Made in shanghai, Republic of China
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    made in ccm
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    naona wakati wanarusha MUNGU labda anaingilia kati kuzipunguza nguvu, maana watu hawa wanatnguliza mafisadi mbele kwa mbele bila kujua kwamba media yoyote haiitaji ubaguzi, hata hivyo ndio mtambo halis wakuwanyonya vijana hasa wale wanoitwa underground wanapokuwa wanachomoza kuwa wasanii, maana mbila mkono wa nyuma, nyuzi zako au maendeleo yako hutayaona kamwe
     
  8. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni kweli hata mie shiwalaumu, hata kakamela kao kazuli ka mala ya kwanza shiwalaumu
     
  9. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    no comment
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,193
    Trophy Points: 280
    wewe?!.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Kamela za CRAUDS TEREVISHENI zirinunuriwa URAYA kwenye supa maket ya EREKTLONIKS
     
  12. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata wewe unamatatizo kwenye kuripoti habari.!
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa kiwango anachokierezea mleta mada inaonekana zimenunuriwa ngelengele kule mkoani mologolo.
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi mkosoaji kakosolewa ngoma droo.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wewe na kule kunaitwa Ngerengere mkoani Morogoro
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,736
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    Afadhali hata hiyo ya jana, siku ya mechi ya Yanga na ile timu ya Egypt walionesha kwa kutumia Kamera ambazo sizitofautishi na kamera za simu ya mchina. Aibu kwa kweli, ni bora wangefanya partnership na wakongwe kama Star Tv ili waibe maujanja kuliko kujifanya wajanja wakati hawajui. Pia kosa lingine ni kuweka MC ambaye ni kichaa kama Lusinde...
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    unamtu kaniambia kuwa clouds walikuwa wanarusha matangazo ya tv live kwa kutumia webcam
     
  18. M

    Makupa JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu ndio matunda ya kuajiri form four failure na form six
     
  19. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mimi hapa, sema..!
     
  20. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    thawa kabithaa thio vidhuri kuraumu raumu tuuuuuu, tena siku nyingine ujifunzage badala ya shiwalaumu andika thiwalaumu sawa? mthituharibie rugha bana!! araaaaa
     
Loading...