Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CLOUDS TV na porojo za W'SEPETU!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by munisijo, Jun 13, 2012.

  1. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Katika pitapita zangu,jana nlkutana na kipindi ndani ya Clouds TV ambapo Wema alikua ndie msanii aliyepewa nafasi ya kuonekana!
    Tofauti na lengo kuu, la kpnd la kuelimisha, nlchokiona ni majigambo ya kipumbavu mbele ya watanzania wengi hoehae, et anajisifia 'utajiri' na kwa kushirikiana na mamaye wameona hiyo ndio njia sahihi ya kuwajibu wabaya wao bila kukumbuka kwamba kauli zao zinaweza kuwakeza watanzania wengi wanaoishi chini ya dola 1,wanaokaa chn madarasani na zaidi wale wanaolala usiku matumbo meupe kwa mlo mmoja tu wa mchana!
    Sikatai, kuwa tajir si kitu kibaya lakn unapojisfia utajr kwa kutaja tarakm et MIL 400, ana uhakika TRA wakija kudai risiti na kukagua ulipaji kodi katika bidhaa na mihamalala yote aliyofanya mambo yatakua sawa!Ana fahamu kuwa kwa utajr wake huo wa MIL 400 anaodai anao, serikali inatakiwa iwe imepata kias gan cha kodi?!
    Anyway, ngoja nimpe siku, naamini ukweli utajulikana ila kwa ushauri wangu kwa WEMA , muda huu ungekua mzur kuanza kulipa kodi, kufikia jinsi ya kurudisha shukran kwa watanzania maskn kama vile watoto yatima na wajane badala ya kupoteza muda kujisifia kwenye TV!
    Ni mtazamo binafs, nawakilisha!
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    :painkiller:...kichwa kinaumaaaa!!!!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    napiga mhuri tu hapa
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani wapo wengi tuuuuuuuu ambao wanakwepa kodi, na misamaha kibao ya kodi serikali inatoa kwasababu za kipumbavu tu! hebu muacheni kwa nafasi yake na yeye aenjoy utanzania wake chini ya chama cha machangu! ni mtazamo wangu tu!
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Chit Chat imeingiliwa..........................
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kiru. Wema ndo nani? Hyo nyumba sio ile ya Maige?
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    dah!!huyu anatakaa wajomba manyangau wa mtokee wa kware kila kitu,watu wamechoka mbaya hata account hawajui matumizi yake,nyumba mbavu za mbwa,chumba kimoja anapozi baba mamaa na watoto wake wawili,chumba kimetenganishwa na pazia.amakweli tembea uone.
     
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmh! jamani khaa!
     
  9. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,327
    Trophy Points: 280
    ninawasiwasi kama kweli hizo pesa ni kwa jasho lake yeye, kafanya nini kumpatia pesa yooote hiyo??? 400Mil??? kwa umiss tu jiulize??????????????????
     
  11. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ah! Nyumba kanunuliwa na yule jamaa wa DELMONTE hata asiwasumbue, tena sio kanunuliwa, kapewa hifadhi ya muda ili jamaa agonge at zero cost ila akichuja kama kawaida anamsepetu fasta. Mil 400 kwa kuuza nyuchi? Sio rahisi kinamna hiyo! Yule wa BSS mwenyewe alikaa na bosi wa IPP kwa muda mrefu sana ndio akaja kuambulia studio ile akajiendeza ndo sasa ametoka! Aendelee kukitembeza sana na aendelee kuambatana na kuwadi mama yake! Kweli ukiangalia mama wema na mama lulu ndo maana watoto wao nao vimeo!
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Jasho kalitoa unadhani kuchokonolewa kisolokupwinyo na mibaba tofauti kila siku mzaha? Wakiwezeshwa hujui kuwa huwa wanaweza?
     
  13. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ACHENI USHAMBA MAMBO kama yale yapo sana angalieni E! mtaona wasanii kuonyesha maisha yao, nyumba yake etc hapo mimi sioni tatizo...

    Swala la pili kama nyumba ni yake au sio yake hiyo atajijua mwenyewe na Muumba wake...!!!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wenye wivu utawajua tu, haweshi kusimamia kucha kuchunguza ya wenzao, mishipa ya shingo imewaparama ka nini!! Akikosa mumcheke, akipata mumzulie sababu mradi tu roho zenu ziridhike.....khaa!!
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Badala ukapige kelele huko kwenye minority wanaoconsume jasho la raia pasipo kutekeleza majukumu yao! Again nenda kule ambako posho and other benefits, wanagawiana kama njugu shambani wakimsahau huyo mwananchi unaemzungumzia kuishi under one dollar! Btw, unaweza kudhani kuwa wema kapoteza muda wake kufanya kile ambacho wewe unakiita kujisifia, bali nakupa pole wewe uliyepoteza muda wako kuusikiliza huo unaodai kuwa ni porojo na upumbavu.....hatimae ukaukariri mpaka kuuleta hapa jamvini! Na kama unamachungu sana, nenda kamkabe koo Lowasa na kina Jairo na mapapa wenzao warudishe hilo jasho la waishio chini ya dola moja....Period!!!
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bidada hii hazina ya yenye mantiki kumbe siku zote umeichimbia huitoi kwa nini ?
    I lyk your comments.
     
  17. munisijo

    munisijo JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 809
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    Corporate Social Respomsibility...katika dunia ya sasa, si hiari!
     
  18. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    :tape2:
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,727
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha Rupia, mmiliki wa Del Monte??
     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    tunaonyeshwa magari ya kina Rooney, Ronaldo, Jay Z, P Diddy ! Kwa Wema watu wame mind ! Daaaah, the World is not fair !
     
Loading...