Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds Tv kurusha LIVE wasanii wa kibongo halafu Rick Ross wanakata

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Viol, Oct 7, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Clouds haiwathamini wasanii wa bongo,wamerusha hewani show ya wasanii wa bongo halafu hawakuonyesha ya Rick Ross,wangeonyesha show zote au wasionyeshe zote.
     
  2. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah kweli Raha
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Raha kivipi?
     
  4. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata Upumbavu wetu tumeuonyesha wazi.Shoo za Wabongo wenzetu Hadharan....Rick Rose Chumbani.KWELI RAHA
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ni tusi kubwa kwa wasanii wetu ila wao hawajui,imekuwa ni ubaguzi
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    Ubaguzi gani?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    wamefanya vema kwanza bora walinifanya mm nilkalale. Rick ros haliwezi jukwaa hana pumzi anaruka ruka tu
     
  8. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    wabongo bana, gari ninunue mimi kuendesha unipangie wewe.
    Wanajua ni sababu gani hawajarusha show yake ni kwamba wanataka ambao hawakwenda iwaume ili siku nyingine waende waongeze mapato. Wasanii wa kwetu hawa si tunao kila siku
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wangeonyesha ya Rick Ross afu za wabongo wangechunia kelele zingezidi hapa
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    wangeonyesha show zote au wasingeongeza kabisa
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    umejuaje hana punzi wakati ulilala
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    ila kama ndo hivo wanaonyesha wasanii wetu hawana thamani na wako cheap sana
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hivi ndo mara ya kwanza kuona double standard bongo. Yaani mnataka rick ross aende sawa na ney wa mitego au, I MUST BE KIDDING
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Kumaanisha ya Rick Ross haijaridhisha?
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    bado watu wangesema wabongo wamebaguliwa
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    thamani ya msanii wa bongo itapandaje?hivi unajua nigeria Eedris aliyeimba Nigeria jaga jaga aliwahi kuharibu
    show ya 50 Cent kisa wasanii wa ndani hawathaminiwi
     
  17. m

    mymy JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabongo kwa lawama...! sasa ulitaka na ya ross irushwe live nani angeenda basi pale leaders?
     
  18. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Wasanii wa kibongo nao njaa sana,wanajiona wapo juu na hawajui thamani yao
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Mi swala la kuwaonesha wabongo au kuto waonesha kwangu halina shida kabisa, ila natamani kujua wasanii wetu wana nufaika vip na hili tamasha? Kujua wanaingiza kiasi gani?

    Na hii inge saidia kuondokana na unyonyaji.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,764
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Aisee hivi wewe una akili timamu kweli? yaani mtu imuume kutohudhuria show ya Rick Ross wakati CD zipo? ni kwa nini mtu alipie kwenda kusikiliza Cd wakati hata nyumbani unaweza kusikiliza?

    Zipo show ambazo ukikosa ni kweli utaumia mfano show za kiwango cha Michael Jackson, Wenge Musica BCBG, Koffi Olomide, Fally Ipupa and likes. na siyo show za kwenda kusikiliza Cd, mtu makini anataka Live band.
     
Loading...