Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds TV Graphics!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by furahi, Feb 6, 2011.

  1. f

    furahi JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Sina utaalam wa graphics lakini ninachofahamu ni kwamba watazamaji wa Clouds TV wasipokuwa makini, soon watakuwa vipofu!
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,640
    Likes Received: 9,224
    Trophy Points: 280
    Lete habari ikoje hiyo
     
  3. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    imekuwaje?
     
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ipo kwenye satelite? au ni tv za dar tu kama mlimani,tumaini nk.ndiyo maana
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe Graphics za Clouds ni mbovu sijawahi kuona, ningewashauri wa mtafute graphic designer wa Star TV awasaidie.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ikoje..
     
  7. f

    furahi JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Picha ni mbovu, text colors zinaumiza macho. Text color yellow kwenye background nyeupe nk! Huwezi kutizama kwa muda mrefu. Nawashauri wawaulize Star Tv au East Africa Tv coz wana graphics nzuri sana. Kinachonishangaza ni kwa namna ambavyo TV hii ilivyoanza kutangazwa kwa mbwembwe tena baada ya wa2 kuwekwa stand by kwa miaka zaidi ya 5! Utafikiri inaanzishwa CNN kumbe kimeo kitupu.
     
  8. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahaha.. We unasema macho tu, hata 'maskio' yataumia kwa kusikiliza sauti za wabana pua.. Kama hawajabana ujue wanawaiga watangazaji wa chanel zngne.. Mfano mtofautishe mshkaji wa kipindi cha clouds tv cha 20 za town (km wanavyoita) na mtangazi wa Uswazi {sijui km bdo yupo} au Planet Bongo wa EATV.. Shame on them, copy and paste people..
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sijawahi ona hiyo tiivii...

    je umeshawashauri kwa email yao?
     
  10. f

    furahi JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Haijalishi inapatikana kupitia ki2 gani, the point is hawana mtu mzuri wa picha. Hawafahamu namna ya kupangilia rangi.
    , yale maneno yao wanayopitisha kwenye screen, na animations pia zinaumiza macho sana. Unapotizama macho hayarelax, kuna tabu fulani unaipata ukitizama.
     
  11. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Good!... Very good!...
     
  12. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kipindi kizuri ni sports extra tu pale!!
     
  13. whizkid

    whizkid Senior Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hadi logo wamecopy! Shame on the creative department!

    cloudsfake.jpg
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    clouds tv ni tv ya kuunga unga....

    imean kama gari engine toyota
    body ni volkswagen...
    taa ni za nissan
     
  15. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nieleze kiutaalamu wamekopy vipi hiyo na kama suala la hati miliki inaelezwaje ndugu - eleza sio una kurupuka tu
     
  16. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siyo hilo tu wamecopy&pastle...hata majina ya programe zao,wamecopy...watundu waliyokuwa pale ni kina masoud kipanya,ml chriss,G'habash nk...wengine ni masharo tu
     
  17. dizbap

    dizbap Senior Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii KALI! Didnt know!
     
  18. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    iyo nembo hawawezi kushtakiwa kweli jaman!!
     
  19. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,256
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kitu EATv pale ndo mwisho wa maelezo nawakubali sana.
     
Loading...