Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Clouds tv bado sana....................

Discussion in 'Entertainment' started by only83, Apr 11, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Jamani hii Clouds Tv inaboa sana na sijui kama wamiliki wake wanaliona hilo....Quality ya picha,sauti graphics ni za chini sana na watangazaji wake wengi hawana skills za kutangaza kwenye Tv.Kuna siku nilikuwa nafatilia kipindi chao cha Sports Bar jamaa wanakooa studio,wanaongea wakati matangazo yanaendelea na unawasikia basi ni kero juu ya kero.....
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa mi naona wange stick kwenye radio tu,cus huko hawana mpinzani..upande wa television wanachemka kwa kweli.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. n

    ngwini JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mbona wametoa no zao hili mpeleke maoni..mmepeleka au mnalalamika?
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,683
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni jukumu lao kuyatafuta pia na hapa wanaweza kuyapata
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You are a really great thinker. I admire you
     
  7. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani kuendesha television siyo mchezo. Wao wangetulia kwanza na redio. Huko kula kitu ni gharama tena ni gharama kubwa sana. lakini tuzidi kuwaombea katika kufikisha ajira milioni 1 plus
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wameanzisha lini TV?

    Wapi kwenye internet naweza wasikiliza au ona mie nimemiss vipindi vyao?
     
  9. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah jaman mbuyu wenyewe ulianza kama mchicha mbn mitambo yao ipo strong wenda ww una antena ya kichina sound saf waachen wachape mzgo sema kwenye vpnd ndo wana chemka
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Bado kabisa inabidi mafisadi wawasaidie kwani inaweza kuwa tv nzuri kujisafishia......si mnakumbuka walivyowapigia debe mafisadi wakisubiri fadhira wakiongozwa na kibonde na baada ya kupata mgawo kidogo wa fedha za mafisadi kapiteni gardner akaamua kujitoa?>........
     
  11. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Si kila kampuni ya matangazo, wanaingia JF...!

    Kama una mapenzi na tasnia ya media, basi unapaswa kuwafahamisha mapungufu yao.
     
Loading...